Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lcd ของ asus vm222u กับ acer P223WAbd ตัวไหนดีกว่ากันครับ(กำลังจะซื้อจอLCD)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lcd ของ asus vm222u กับ acer P223WAbd ตัวไหนดีกว่ากันครับ(กำลังจะซื้อจอLCD)

Lcd ของ asus vm222u กับ acer P223WAbd ตัวไหนดีกว่ากันครับ(กำลังจะซื้อจอLCD)

สองตัวนี้ผมเชียร์ ACER คับ^^"

Comment

จอ 22" ที่น่าสนใจที่สุดตอนนี้น่าจะเป็น Samsung 226BW LCD Monitor นะครับ

แต่ถ้าให้ช่วยเลือก ผมคงจะเลือก Asus อ่ะนะครับ เพราะจอ Acer ส่วนตัวไม่ประทับใจมากๆ

ดูเทียบกันยิ่งแล้วใหญ่ ความสด+คมต่างกันพอสมควร

แต่หลักการซื้อจอจริงๆคือการดูด้วยตาก่อนครับ แล้วค่อยดู Spec ^_^

Comment

ไม่ชอบของทุกอย่างที่แปะป้ายacer
        เนื่องจากโน๊ตบุ้คทำให้ไม่ประทับใจ

Comment

Working...
        X