Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ Ram 1Gb / 667 รุ่นไหนดีครับ แนะนำที่ครับ.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ Ram 1Gb / 667 รุ่นไหนดีครับ แนะนำที่ครับ.....

ซื้อ Ram 1Gb / 667 รุ่นไหนดีครับ แนะนำที่ครับ......

ปล.ขอบคุณครับ

Comment

rox

Comment

ลืมบอกไปครับ Ram DDR2 ครับ เอามาไว้ใช้แค่
        1.เล่นเกม
        2.เปิดบอท
        3.โหลด bit ครับ

*เรียงตามลำดับการใช้งานครับ
        Last edited by Newbie_User; 25 Dec 2007, 17:02:44.

Comment

ขอถามอีกข้อละกันนะครับ อยากรู้ว่าถ้าจะซื้อ Ram อ่ะครับ ซื้อช่วงนี้ หรือปีหน้าดีครับ เห็นราคามันตกลงเรื่อยๆ เลยครับ Ram อ่ะ

Comment

ซื้ไปเถอะ มันถูกมากแล้ว

Comment

Working...
            X