Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการเลือกดูชิปเซ็ตบนบอร์ดหน่อยดิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการเลือกดูชิปเซ็ตบนบอร์ดหน่อยดิครับ

แนะนำทีครับ อยากสอยใหม่มานานละ แต่เลือกชิปเซ็ตไม่เป็นอะ ว่าอันไหนดีอันไหนไม่ดี
    จะด้ซื้อถูกครับ เพราะ ตอนนี้มีงบซื้อบอร์ดอยู่ประมาณ 3พันอะครับ ที่เหลือยังพอจัดเองได้ครับ
    amd ครับ
    Last edited by adisak08; 25 Dec 2007, 20:20:55.

Ati Radeon Xpress 1250 เลยครับ ของ ASRock

Comment

AMD / INTEL
      socket ใหร่หว่า

Comment

จะเอาค่ายใหนละ เดียวระบุรุ่นให้เลยครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          จะเอาค่ายใหนละ เดียวระบุรุ่นให้เลยครับ
          amd ครับ

Comment

3 รุ่นสุดคุ้มครับ

asrock alivenf6-vsta nf6150 1800
            asrock alivenf7-720hd 2300
            asus m2a 2500
            dfi ultra II m2 nf570 แรงสุด 3300

Comment

ขอบคุณพี่วิกรณ์ครับ
              เป็นคนที่มีน้ำใจมากๆครับ
              ขอให้พี่อยู่กับบอร์ดนี้ไปนานๆครับ

Comment

Working...
              X