Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อยครับ

คือ ที่ clock ได้เท่านี้พอหรือยังอ่าครับ หรือไปได้อีก ถ้าได้ช่วยแนะนำด้วย

ยังไม่พอครับ น้อยๆต้อง 450*8 หิหิ

Comment

แต่พอเพิ่มbusมากกว่านี้แล้วเวลาbootมันไม่ขึ้นเลยอ่าครับ

Comment

ลองปรับ ram ให้หลวมอีหน่อย เพิ่มไฟ ram อีกนิด น่าจะไปต่อได้ แล้วค่อยไปเพิ่มไฟ cpu อีกที น่าจะไปถึง 400 นะผมว่า ถ้าไม่ร้อนจนเกินไปนัก

Comment

เอาไปสัก 4.0GHz เป็นงัยท่าน อิอิอิ

Comment

ทำยังไงอ่ะปรับไม่เป็น ปรับแล้ว Boot ไม่ขึ้นเลย

Comment

Working...
            X