Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอspec AMD + ATI งบ50000+นิดๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอspec AMD + ATI งบ50000+นิดๆ

เอาแบบเล่นเกมส์ได้ดีๆ ใช้ได้นานๆ แบบรอให้มันตกยุคอะ ถึงจะซื้อใหม่
    ถ้าจะรวมphenomเลยก็ได้
    ไม่เอาจอ
    หรือจะเอาจอด้วยก็ได้ เห็นตามความเหมาะสม

ฟีนอมตอนนี้ยังไม่มีตัวเลือกเยอะทั้งบอร์ดทั้งซีพียูเลยครับ ช่วงนี้เที่ยวปีใหม่ไปพลางๆก่อนก็ได้ครับ หลังปีใหม่ค่อยว่ากัน

Comment

รอหลังปีใหม่ซัก 1/2 เดือนครับ ราคาของลง ฮวบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แน่ๆ -*-

Comment

phenom x4 9600 black edition asus m3a32-mvp ram 4g wd 250x2 psu 600w lcd 24''

Comment

vga hd 3870

Comment

รออีกนิดครับ ฟีนอม และ อุปกร์ที่รองรับ ยังไม่นิ่ในเรื่อง ประสิทธิภาพ และราคาครับ

Comment

Originally posted by _d View Post
              ฟีนอมตอนนี้ยังไม่มีตัวเลือกเยอะทั้งบอร์ดทั้งซีพียูเลยครับ ช่วงนี้เที่ยวปีใหม่ไปพลางๆก่อนก็ได้ครับ หลังปีใหม่ค่อยว่ากัน
              เที่ยวปีใหม่เสร็จแล้ว (บอดี้แสลมโคตรมานส์เลย) ว่ามาได้ยัง

Comment

อีกราวๆ 1-2 เดือนแหละครับ ฟีน่อมถึงจะเข้าที่

Comment

รอๆ

Comment

คือตอนนี้จะซื้อแล้วอะ แต่ติดใจตรงที่ว่า ถ้าเรารอจนphenomมันได้ที่อะ มันจะคุ้มค่าราคามันมั้ย
                    และ x2 6000อะ ใช้อันนี้แล้วจะคุ่มกว่าphenomมั้ย ถ้าคุ้มกว่าจะได้ไม่ต้องรอ ที่ขอเสป็คอะครับ ไม่จำเป้นที่จะต้องเป็นphenomก็ได้ แต่ถ้าแนะนำให้รอจิงๆ ก็จะรอจนถึงเวลาอะแหละคร้าบบบบ

Comment

Originally posted by Pongsarut View Post
                      คือตอนนี้จะซื้อแล้วอะ แต่ติดใจตรงที่ว่า ถ้าเรารอจนphenomมันได้ที่อะ มันจะคุ้มค่าราคามันมั้ย
                      และ x2 6000อะ ใช้อันนี้แล้วจะคุ่มกว่าphenomมั้ย ถ้าคุ้มกว่าจะได้ไม่ต้องรอ ที่ขอเสป็คอะครับ ไม่จำเป้นที่จะต้องเป็นphenomก็ได้ แต่ถ้าแนะนำให้รอจิงๆ ก็จะรอจนถึงเวลาอะแหละคร้าบบบบ
                      ของดีราคาถูกย่อมคุ้มกว่าอยู่แล้วสิครับ

สรุป รอ phenom เพราะคุ้มกว่า อีกเดือนเดียวเองรอหน่อยเฮอะ

Comment

มันแรงกว่ากันเยอะมั้ยอะครับ

Comment

Working...
                        X