Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน๊ตบุ๊ค BenQ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โน๊ตบุ๊ค BenQ

ตรงมุมข้างบานพับมันเริ่มร้าวคับ รุ่น s31v

เคลมได้ที่ไหนบ้างคับ

ไปเคลม asus มาแล้ว BenQ ดันมาเป็นอีก

ไม่รู้จะเคลมฟรีเหมือน asus ไหม มีใครเคยเป็นบ้างคับ มาบอกกันบ้าง

มันร้าวเพราะเราทำเองหรือเปล่าถ้าไม่ใช่ลองไปเครมที่ศูนย์สะพานควายซิครับ ยังอยู่ในประกันหรือเปล่าครับ

Comment

ร้าวเองคับ ตอนแรกร้าวรอยเดียว ตอนนี้เริ่ม 2 รอยแล้ว พึ่งซื้อมางานคอมมาร์ท เดือน 11 คับ

Comment

จะเคลมได้ฟรีนะครับ ซื้อไม่นาน อีกอย่างถ้าไม่ได้เกิดจากที่เราทำก้ไม่น่าจะมีปัญหาครับ

Comment

Working...
        X