Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีอัลบัมแนะนำสำหรับการลองเสียงดีๆบางไมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีอัลบัมแนะนำสำหรับการลองเสียงดีๆบางไมครับ

ผมอยากลองกะเครื่องเสียงนะครับ ส่วนตัวผมมี rhythm basket ขอbrent lewisที่ใช้ทดสอบบ่อยๆ ใครมีอันอื่นแนะนำบางนะครับ

เยอะเลยอ่ะท่าน หาดูเเถวนี้ล่ะ เค้าUpdateกันบ่อยด้วย

Comment

อยากได้ rhythm basket ขอbrent lewis บ้างครับ หาที่ปล่อยไม่เจอเลย

Comment

เอาไมละครับ เดี่ยวผมอัพให้ ถ้าอัพไม่ไหว ยังไงก็ขอเมล์คุณละกันนะ หรือว่าจะให้ผมเปิดกระทู้ใหม่เลยละ อิอิอิ

Comment

Working...
        X