ตอนนี้บ้านผมใช้ ADSL ของ TT&T อยู่ครับ แต่ก่อน 1mb 1,000บาท/เดือน ก็ ok อยู่ แต่พอช่วง

หลังจากที่เปลี่ยน package ผมรู้สึกว่าความเร็วมันหดหาย
(เหลือ 600-800 kbpsแล้วแต่วัน ส่วนใหญ่จะได้แค่ 600กว่าๆ แต่ก่อนยังได้ 800-900กว่าอยู่เลย)

ซึ่งความจริงมันต้องเร็วขึ้น เพราะ 1,000บาท มันต้องเป็น 2.5mb ผมเลยติดต่อให้ช่างเค้ามาดู เค้า

บอกว่าอยู่ไกลชุมสาย ได้สูงสุดแค่นี้ ผมเลยอยากรู้ว่าผมจะมีวิธีอื่นไหม อยากได้ความเร็วสูงกว่านี้

**บ้านอยุ่สมุทรสาครนะครับ internet ใช้ได้แค่ TT&T