Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPUจะไหม้ปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผม ก้อ CPU c-d 2.66Ghz พัดลม-ซิ้ง เป็นของ coolmaster ความเร้วรอบ อยุ๋ที่4000
    แต่ความร้อน ถ้าไม่รันเกมอะไรเลยจะอยุ่ 45-50 ถ้าเล่นเกมกราฟฟิคไม่เยอะ จะอยุ่ถึง 55-
    วันนี้ผมลองลงเกม ทูมไรเดอร์ แล้วลองออกมาดุความร้อนมานอยุ่ที่ 58-59 ผมมะแน่ใจว่ามานเกิน59หรือป่าว เล่นไปซักพัก มานดับไปเลยแล้วดัง ตี๊ดดดดดดดดด ยาวๆๆอะเลยรีบกดปิด ร้อนไปไหมครับ หรือผมต้องเปลี่ยนพัดลม ซิ้งใหม่ ช่วยตอบทีน๊า

Comment

70 ขึ้นไปค่อยกังวล

Comment

ขอบคุณครับ

Originally posted by socos View Post
        ของผม ก้อ CPU c-d 2.66Ghz พัดลม-ซิ้ง เป็นของ coolmaster ความเร้วรอบ อยุ๋ที่4000
        แต่ความร้อน ถ้าไม่รันเกมอะไรเลยจะอยุ่ 45-50 ถ้าเล่นเกมกราฟฟิคไม่เยอะ จะอยุ่ถึง 55-
        วันนี้ผมลองลงเกม ทูมไรเดอร์ แล้วลองออกมาดุความร้อนมานอยุ่ที่ 58-59 ผมมะแน่ใจว่ามานเกิน59หรือป่าว เล่นไปซักพัก มานดับไปเลยแล้วดัง ตี๊ดดดดดดดดด ยาวๆๆอะเลยรีบกดปิด ร้อนไปไหมครับ หรือผมต้องเปลี่ยนพัดลม ซิ้งใหม่ ช่วยตอบทีน๊า
        โทดทีครับลืมบอกไป มาน S/478 อ่าครับ

Comment

ของผม C2D E6600 ห้องปกติ ประมาณ 51 องศาครับ MB 35 ครับ ไม่OC ปกติครับ

Comment

Working...
          X