Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD-RW ตัวไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD-RW ตัวไหนดี

1.จะซื้อของยี่ห้อไหนดีคับ
    2.ควรจะซื้อแบบตัวเดียวหรือ Dual

ตอนนี้ของเก่าใช้ LG CD-RW แล้วก็ DVD อยู่ (เจ๊งทั้งคู่)

อยากรู้เหมือนกาน

Comment

ซื้อยี่ห้อไหนก็ได้ครับ asus lite-on samsung lg ใช้ได้หมดครับ

Comment

จะแนะนำ asus ก้กลัวเจอประกัน...
        --------------------------
        ลองส่อง pioneer ดูครับ แต่ประกันก็น่ากลัว อิอิ

Comment

สองประโยคสั้นๆครับสำหรับผม

ไล้-ออน

Comment

SATA ASUS 20X

เรื่อง ประกันไม่ต้องกลัว

ทำแบบผม ก่อนซื้อ ถามว่า ถ้าเสีย เครมที่ร้าน พี่ได้เปล่า (ร้านที่ซื้อ ) ถ้าได้ ก็ซื้อเลยครับ เพราะว่าร้านรับ ปากเราแล้วว่าจะเป็นธุระให้ หยอด น้ำตาลไปอีกนิด ที่ซื้อ นี้ ไม่ใช้ เพราะ asus นะ แต่ มั่นใจใน บริการหลังการขายของร้านพี่

ที่นี้ เสียก็เอาไปที่ร้าน เครมนาน ประจาร ให้ ไฟแรบไปเลยครับ อิอิ แบบนี้ ยี้ห้ออะไร ประกันที่ใหนก็ไม่เกียง ครับ อิอิอิ โวยได้ทุกเวลา

Comment

ซื้อตัวเดียวก้อพอคับ คัดลอก image ลงเครื่องก่อนชัวกว่า^^"

Comment

ขอบคุณมากคับ

Comment

Lite-on หัวอ่านดีครับ ไร้ได้ไม่มีปัญหา แต่ผมกลัวเรื่องตัวเลื่อนถาดCDคับ โดนมา2ตัวจนกลัวแล้ว แล้วที่สำคัญที่สุด ที่ไม่ซื้อยี่ห้อนี้คือ มันประกัน Dcom ครับ

Comment

ของผมซื้อมาแทบไม่ได้ใช้งานเลยครับ แค่ลงวินโดว์กับโปรแกรมก็ถอดออกละ -*-

Comment

Working...
                    X