Announcement

Collapse
No announcement yet.

แถวพันธ์ทิพเขาขายของล้าง stock กันวันใหนครับจะได้ไปซื้อของถูกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แถวพันธ์ทิพเขาขายของล้าง stock กันวันใหนครับจะได้ไปซื้อของถูกครับ

แถวพันธ์ทิพเขาขายของล้าง stock กันวันใหนครับจะได้ไปซื้อของถูกครับ

แล้ว spec นี้เล่น crysis ใหวใหมครับ

X2 5200+
    ASROCK ALIVENF6G-VSTA
    RAM kington 667 1Gx2
    PCI-E HD 2600PRO 3000

ได้ บาย บาย

Comment

ลดปลายปีไปแล้วเมื่อเดือนที่แล้วครับ
      ตอนนี้คงเป็นร้านต่างๆจะมีโปรโมชั่นของตัวเองละครับต้องไปดูบ่อยๆ

Comment

Originally posted by au5204 View Post

แล้ว spec นี้เล่น crysis ใหวใหมครับ

X2 5200+
        ASROCK ALIVENF6G-VSTA
        RAM kington 667 1Gx2
        PCI-E HD 2600PRO 3000
        crysis ไหวคับ
        แต่ จาเอาความสวยคงไม่สวยแบบที่ท่านต้องการแน่ ~
        อย่างน้อยก้ aa ก้คงไม่ไหวแระ

แต่ all high ก้น่าจะยังไหวคับท่าน
        ระวัง การ์ดจอร้อนด้วยนะท่าน ^^

Comment

แซฟไฟร์ HD2600Pro512 ได้จริงๆ แค่กลางๆ(เครื่องผมนะ)

ต่ออีกหน่อย ยังไงภาพก็สวยครับ

Comment

Working...
          X