Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ การ์ดจอ ช่วยทีค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by joykajaa View Post
    คือการ์ดในลายเซ็นของเรารู้สึกว่าไม่ค่อยอยากจะอยู่กับเราเท่าไหร่ ถ้าดูจากกระทุ้นี้นะ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=114556

มันมีปัญหาคือมันจะเป็นเส้นๆแนวตั้งเหมือนเราเสียบการ์ดไม่แน่นอ่ะ แต่พอเปลี่ยนมาใช้ 6200 TC ก้อไม่มีปัญหาอะไร พอให้ มหาชะนี เทส ก้อไม่มีปัญหาแถม oc ไปได้ไกลอีก ส่งเคลม HW ก้อว่าไม่เสีย แต่อยู่กับเรามันเป็นอ่ะ
    ไม่รุ้ทำไงดีขนาดอัพเกรตใหม่จาก AMD>>Intel ก้อยังเป็น ไม่เข้าใจเหมือนกัน โพสถามที่ไหนก้อไม่มีคำตอบ กลุ้ม เคยประกาศขาย แต่ก้อไม่ได้ขายเพราะกลัวเสียชื่อ เลยปิดกระทู้ไป กลุ้มใจจิงๆ ทำไงกะการ์ดตัวนี้ดี T T ลืมบอกไปเสียบช่อง D-SUB แต่พอเปลี่ยนใช้ DVI ก้อยังเป็น เศร้าเลย
    -----------------------------
    เจ๊จอยใช้ไดร์เว่อร์ตัวเดียวกันกับที่ เจ เอาไปทดสอบหรือเปล่าครับ

Comment

สรุปว่าPCI-e สิครับเนี่ย ผมก็นึกว่าหาPCIเหมือนผม ป่วยเลยเรา

Comment

ใช้ไดเวอร์ในแผ่นเลยค่ะพี่นัท

แป้งบอกว่ามันเป็นตั้งแต่ไบออสลองเปลี่ยนจอดู ตอนนี้เอามาใส่แล้วยังไม่แสดงอาการรอเป็นเดี่ยวเอาจอเก่ามาเปลี่ยนดูค่ะ

Comment

ไครแก่กว่ากันกว่า อิอิ

Comment

พี่นัทแก่กว่า 5555+

Comment

งั้น เรียก ลุง guru ป้า จอย เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมหนุ่มกว่า อิอิ

Comment

กร ฝากไว้ก่อน

Comment

วันนี้ใช้ๆงาน การ์ดจอเจ้ากรรม ดันเป็นอีกแล้ว เลยทดสอบเปลี่ยนจอ ก้อไม่หาย เปลี่ยนการ์ดจอเป็น Asus 6200 TC อาการหายเป็นปลิดทิ้ง เซ็งมากๆ

Comment

รอ GF Series 9 ออก แล้วสอย Series 8800 ครับ

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
                      พี่นัทแก่กว่า 5555+
                      -----------------------------

Comment

Working...
                      X