Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 Gt + M2N-E

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 Gt + M2N-E

คุณๆ คิดว่าจะดีมั้ย....ที่จะเอา 2 ตัวนี้มา mix กาน

ดูแล้วก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรนี่ครับ

Comment

ก็okดีครับ มีตัวอื่นเปรียบเทียบรึเปล่าครับ

Comment

-_-"

ก็โอเคครับ

Comment

ดีครับ ที่เหลือก้อยู่ที่CPUแล้วว่าจะจูงมือพากันไปได้เยอะไม๊ - -a
          Last edited by nawachookit; 26 Dec 2007, 15:35:13.

Comment

เคยใช้คู่กันครับ ไม่ทีปัญหาไรนะครับ

Comment

-*- M2N-e กับ M2n- sli DL อานไหนมานจะลากได้ไกลกว่ากัน มีใครลองแล้วรึยัง อยากหู้

Comment

Originally posted by kornzares View Post
                -*- M2N-e กับ M2n- sli DL อานไหนมานจะลากได้ไกลกว่ากัน มีใครลองแล้วรึยัง อยากหู้
                M2N-SLI DELUXE ลากได้ไกลกว่า
                แต่เอา M2N-E มาแฟรตให้เป็น M2N-SLI DELUXE ได้

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                  แต่เอา M2N-E มาแฟรตให้เป็น M2N-SLI DELUXE ได้
                  แล้วมันจะดีกว่ากันยังไงเหรอครับ สนใจอยากลองทำอยุ่ แต่อยากรูข้อดี ข้อเสียอะครับ

Comment

x2 4000 +m2ne ลากได้ไกลมั้ย

Comment

ดีครับ

Comment

แรงคับ(vga)

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                          ไม่แน่ใจครับแต่เคยอ่านเจอเห็นบอกว่าทำได้จริง แต่พอเอามัลติมิเตอร์วัดดูค่าไฟที่จ่ายให้แรม กับ cpu เหมือนเดิม เปลืยนแค่หน้าจอใน bios ไงลองหาดูอีกทีไม่แน่ใจ อิอิ

Originally posted by ddd View Post
                          x2 4000 +m2ne ลากได้ไกลมั้ย
                          ของผมเป้น 4400+ ลากได้ไกลสุด 3.2 กับ m2n-e run 3dmark 06 จบ แต่ ร้อนฉิบ.........เลยกลับมาใช้ที่ 2.9 แทน

Comment

อยากลากไกลๆ ต้อง DFI ครับ ของมันแรง

Comment

ถ้าถามผมว่า ดีไหม ผมว่า ไม่ดีคับ AMD กับ 8800GT ไม่ไหวคับ ขนาดใช้ 5600+ ยังดึงความแรงของ 8800GT ได้ไม่เต็มที่เลย (ดึงความแรงสู้ E2160@2.8Ghz ยังไม่ได้เลย)
                              เหตุผลก็เจอมากับตัวเลยคับ เคยใช้ 4400+@2.8 อยู่ fps crysis แย่เลยได้ประมาณที่ 19-25เท่านั้น ขนาดเพือ่นผมใช้ 5600+ ก็ยังได้แค่ 25-30 fps โดยเฉลี่ยสำหรับเกมนี้ ตอนนี้ผมใช้ E6600@3.6 ผมได้ fps 44 อะโดยเฉลี่ยนะคับ

Comment

Working...
                              X