Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ มือไหม่อยากลอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ มือไหม่อยากลอง

ระบบระบายความร้อยด้วยน้ำนี่
    1.เสียงเงียบกว่าพัดลมไหมครับ
    2.กินไฟมากป่าว อ่ะ เช่น ถ้าเปิดวันละ 6 ชม. กินไฟประมาณ....บาท
    เเล้วชุดไหนน่าเล่นสำหรับมือไหม่ครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ ที่ไห้ความรู้

Originally posted by imposition View Post
    ระบบระบายความร้อยด้วยน้ำนี่
    1.เสียงเงียบกว่าพัดลมไหมครับ
    2.กินไฟมากป่าว อ่ะ เช่น ถ้าเปิดวันละ 6 ชม. กินไฟประมาณ....บาท
    เเล้วชุดไหนน่าเล่นสำหรับมือไหม่ครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ ที่ไห้ความรู้
    ตอบ....

1. ไม่ครับ เพราะพัดลมจะเยอะขึ้น
    2. มากกว่า ซิ้งแน่ แต่จะมากกว่าแค่ไหน ม่ะยู้
    3. มือใหม่ลองเปิดกระทู้เก่าๆดูครับ ตอบกันไปเยอะ

Comment

จากเดิมผมใช้พัดลมตัวเดียว

ตอนนี้มีพัดลมเพิ่มอีกตัว กับปั๊มอีกตัวครับ
      (ปั๊มกินไฟ 2A)

Comment

เเผงระบายใหญ่หน่อยลดพัดลมได้้

Comment

Working...
        X