Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าประกัน 007 อยู่ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าประกัน 007 อยู่ที่ไหน

ขอถามหน่อยครับ ว่าพอจะมีใครรู้ว่าประกัน 007 อยู่ที่ไหนของพันธ์ทิพ ชั้นไหน ตรงไหน
    ขอรายละเอียดหน่อยพอดีจะเอา hardware บางชิ้นไปเครมหน่อย ไม่ค่อยได้ไป
    ขอบคุณครับ

007 สงสัยประกันร้าน ไม่เคยได้ยินมาก่อนเลยครับ อิอิ ซื้อมาร้านไหนก็เครมร้านนั้นอ่ะครับ

Comment

com7 หรือป่าวคับ^^"

Comment

คาดว่าจะหาตัวยากเหมือนชื่อประกันครับ หายากแน่นอนสายลับ 007

Comment

- -* 007 เพิ่งได้ยินน่ะเนี่ย ถ้าเป็น com7 ล่ะที่พันทิพ ก่ะคลองตัน คับผม
          แนะไปคลองตันดีกว่าท่าน

Comment

007

Comment

007 ไม่เคยได้ยินได้ครับ
              ถ้า COM7 มีครับ ที่ 1000 ทิป ก็เคลมได้ หรือ สำนักงานที่แยกคลองตันนะครับ

Comment

สงสัยประกัน เจมบอนด์ O_o

Comment

อยู่ที่

hollywood ครับ เหอะๆ

Comment

น่าจะเป็นคอม 7 นะครับ..รุ่นแรกๆมันแปะ 007 มั้ง..เพราะของผมก้อมีแปะที่ psu ของ super flower ที่ คอม7
                    นำเข้ามาขายตอนแรกๆแล้วก้อหายไปเลย

Comment

007 ก็คือ Comseven แต่ วอยเก่าขนาดนั้น ยังเหลือประกันอยู่หรอครับ

Comment

Originally posted by Wizardmans View Post
                        007 ก็คือ Comseven แต่ วอยเก่าขนาดนั้น ยังเหลือประกันอยู่หรอครับ
                        สงสัยจะประกัน LT มั้ง กร้าก

Comment

Working...
                        X