Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาย USB EXTENSION ยาวๆ ซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาย USB EXTENSION ยาวๆ ซื้อได้ที่ไหนครับ

ขอยาวซัก 3-4 ม.อ่ะครับ เป็นพวก USB HUB ก็ได้ครับ แต่ขอสายยาวๆๆๆๆๆ

ซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ครับ

พวกร้านทีขาย assesory มีคับ 1/3/5/10 เมตร เส้น 5 เมตร ประมาณ 180 บาทคับ^^"

Comment

สายยาวๆ แล้วดีเหรอครับ

Comment

ระวังนะครับ สายที่ขายตามร้านทั่วๆไปมันคุณภาพไม่ค่อยดี
        แล้วยิ่งสายยาวๆด้วย มันจะทำให้สัญญาณดรอปลงไปเยอะ
        เลยครับ บางทืเอาอุปกรณ์ไปเสียบก็จะหาไม่เจอซะอย่างงั้น

Comment

จริงๆต้องการแค่ไฟเลี้ยงจาก USB เท่านั้นครับ ไม่ได้ส่งข้อมูลผ่านสาย

หรือมีวิธีอื่นที่จะส่งไฟเลี้ยงไปให้อุปกรณ์ USB หรือป่าวครับ

Comment

Originally posted by tsainont View Post
            จริงๆต้องการแค่ไฟเลี้ยงจาก USB เท่านั้นครับ ไม่ได้ส่งข้อมูลผ่านสาย

หรือมีวิธีอื่นที่จะส่งไฟเลี้ยงไปให้อุปกรณ์ USB หรือป่าวครับ
            เดินสายยาวความสูญเสียเยอะ ใช้เเหล่งจ่ายไฟเเยกไปก็ได้ครับ

Comment

Working...
            X