Announcement

Collapse
No announcement yet.

Case ASUS VENTO 3600 1990บาท ที่ HWH มีตำหนิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Case ASUS VENTO 3600 1990บาท ที่ HWH มีตำหนิ

Case ASUS VENTO 3600 สีดำ ไม่ใช่แดงแบบในรูปนะครับ ที่ HWH หลักสี่ ขาย 1900บาท เพราะมันมีรอยแตกตรงขอบด้านหน้าเคส ผมดูแล้วพอซ๋อมได้

ผมไม่ได้ซ์้อนะครับเดินไปเจอมาใครสนใจลองไปดูได้ครับ HWH ไอทีสแควร์ หลักสี่

ใจนะคับที่มาบอก^^"

Comment

ขอบคุณที่บอกน่ะ ท่านแอบ ตกใจนึกว่าลดราคา - -*จะได้ไปถอย

Comment

น่าสอย

Comment

ราคาน่าสอย
          แต่เพิ่งซื้อเคสใสมาเอง

Comment

ได้ที่หน้าตา แต่ถ้าใช้ในห้องธรรมดาคงไม่ค่อยเวิร์คเรื่องการระบายความร้อนภายใน ยิ่งคอมสเป็คสูงยิ่งน่าห่วง

Comment

Working...
            X