Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้ทุกท่านช่วยเรื่อง mouse น่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากให้ทุกท่านช่วยเรื่อง mouse น่ะครับ

คือว่าผมอยากได้เมาส์ เลเซอร์ ไวเลส น่ะครับ
    แต่ด้วยงบค่อนข้างด้อย(ราวๆ 2000+ ก็สุดเหยียดแระ)
    พอดีว่าผมก็รู้จักเมาส์ดังๆแค่ logitech microsoft razer แล้วก็ที่ IT City ปั้นสุดชีวิตคือ Kensington(ยี่ห้อนี้มันดีป่าวอ่ะครับ? ผมไม่เคยใช้ด้วยดิ)

อยากให้ทุกท่านช่วยเลือกหน่อยน่ะครับ? แล้วก็ขอราคาด้วยก็ดีนะครับ?

แล้วก็อยากรู้ราคาของเมาส์พวกนี้หน่อยนะครับ?
    1.Logitech G7
    2.Acrox MOY
    3.Microsoft(หรือ razor หว่า) Habu

....ขอบคุณล่วงหน้านะครับ สำหรับทุกความเห็น

ปล.ขอโทดนะครับ ที่เรียงคำถามมั่วไปหมด

ต่างประเทศrazorมาอันดับ1 pollทิ้ง***งเลยสำหรับMouseเเบบเล่นเกมส์
    ส่วนเเบบธรรมดา MicrosoftกะLogitechมาเเรงพอๆกัน

Comment

ต้อง ไวเลสด้วยหรอครับ
      ไม่เคยไช้อ่า ไช้แต่มีสาย

Comment

อยากบอกว่า A4Tech X7 เลเซอร์แบบมีสาย ประมาณ 700 บาท น่าใช้กว่าตัวไร้สายที่มากับชุด MX3200 Logitech 3300 บาท เป็นไหนๆ ไวกว่ากันแค่ไหน ตัวไร้สายมันหนืดๆหน่วงๆ รู้ได้ก็เพราะมีอีกตัวมาเปรียบเทียบนี่แหละ

Comment

-*-

Originally posted by โชติก View Post
          อยากบอกว่า A4Tech X7 เลเซอร์แบบมีสาย ประมาณ 700 บาท น่าใช้กว่าตัวไร้สายที่มากับชุด MX3200 Logitech 3300 บาท เป็นไหนๆ ไวกว่ากันแค่ไหน ตัวไร้สายมันหนืดๆหน่วงๆ รู้ได้ก็เพราะมีอีกตัวมาเปรียบเทียบนี่แหละ
          กะลังจะเชียตัวนี้เลย 555555+

Comment

Originally posted by โชติก View Post
            A4tech ผมยังหาที่ขายไม่เจอเลยครับ
            อยากรู้ว่าแถวบ้านผม(บางแค) มันมีขายไหมฮะ
            แบบว่าฝั่งธนฯมีที่ไหนขายไหมครับ

Comment

ถ้าเน้นเอามาเล่นเกมส์เอามีสายเถอะครับ Razerโลดครับ ผมใช้อยู่

Comment

Originally posted by tarantula View Post
                ถ้าเน้นเอามาเล่นเกมส์เอามีสายเถอะครับ Razerโลดครับ ผมใช้อยู่
                เห็นได้ยินมาว่า ใช้ๆไปมันจะมีปัญหาปุ่มกดแล้วเบิ้ลเองนิครับ
                ท่านใช้แล้วเคยเป็นป่ะครับ
                - จริงๆก็ชอบนะครับ เพราะเมาส์ Razor ดูดีชิบเป๋งเลย

Comment

MD Tech - -* 99 Baht

Comment

md น่าสนดีนะครับ แต่พอดีตอนนี้อยากได้ laser อ่าครับ(จะบอกว่าบ้าเทคโนฯก็ไม่ผิด)

Comment

laser ตัวละร้อยกว่าบาทก็มีขายแล้วนี่ครับ เห็นๆอยู่(หรือดูผิดหว่า)
                      แต่ความรู้สึกในการไช้งาน คงต่างกันบานล่ะ

Comment

พันทิพย์ร้าน P&Y ชั้น สามมั้ง มีหมดอ่ะครับ A4Tech โลจิเทค ไมโครซอฟ

Comment

555 สาวก A4Tech เพียบเลยตอนนี้ *0*

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
                            เห็นได้ยินมาว่า ใช้ๆไปมันจะมีปัญหาปุ่มกดแล้วเบิ้ลเองนิครับ
                            ท่านใช้แล้วเคยเป็นป่ะครับ
                            - จริงๆก็ชอบนะครับ เพราะเมาส์ Razor ดูดีชิบเป๋งเลย

ที่เป็นกันไม่ใช่ว่าไปปรับความไวในการดับเบิ้ลคลิ๊กหรอกเรอะครับ
                            เพราะมันมันปรับได้ ถ้าปรับเยอะๆนี่ยังกับปุ่มเทอโบเลย

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
                              555 สาวก A4Tech เพียบเลยตอนนี้ *0*
                              นั่นสิครับ เดี๋ยวนี้ใครๆก็เชียร์ยี่ห้อนี้
                              ...ไม่อยากคุยเมาส์ผมตัวละ 99 บ.ก็มีปุ่ม 3X เหมือนกันนา
                              ...แต่ปุ่มคลิก 1 ทีมันไม่มีแฮะ เหอๆ

Comment

Working...
                              X