Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา Windows Update ของ Vista ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา Windows Update ของ Vista ครับ

คืองี้ครับผมใช้ Vista อยู่แล้วทีนี้จะอัพเดตวินโดว แต่มันอัพเดตไม่ได้อ่ะครับ มันขึ้นงี้ครับ Windows Can't Check For Updates แล้วพอเข้าไปดูมันบอก Error Code 80072F8F อ่ะครับ ท่านใดรู้ช่วยผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
    ปล. ผมใช้ Vista ของ Dell ครับ อัพเดตได้ชัวร์ เพราะอัพเดตตลอดแล้วเพิ่งมาเปง

อย่าเสี่ยงดีกว่าคับ สักพักมันจะตรวจเจอ

sigpic

Comment

อีกสักพักก็โดนครับ

Comment

เข้าไปปรับเวลาตัวอัพเดต....แล้วลองอัพเดตดู...ถ้ายังไม่ได้ลองปรัปเวลาไปเรื่อยๆๆครับ....ของผมก้อเคยเป็น

Comment

ครับผม เด้วลองดูครับ

Comment

Originally posted by BigQue View Post
            คืองี้ครับผมใช้ Vista อยู่แล้วทีนี้จะอัพเดตวินโดว แต่มันอัพเดตไม่ได้อ่ะครับ มันขึ้นงี้ครับ Windows Can't Check For Updates แล้วพอเข้าไปดูมันบอก Error Code 80072F8F อ่ะครับ ท่านใดรู้ช่วยผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
            ปล. ผมใช้ Vista ของ Dell ครับ อัพเดตได้ชัวร์ เพราะอัพเดตตลอดแล้วเพิ่งมาเปง
            Crack ??? sp1 มามันจับได้นะครับ

Comment

ผมทราบแล้วครับ เกิดจากอ่ะไร เพราะมะวานผมไป OC แล้วทีนี้เคลีย Cmos อ่ะครับ วัน เดือน ปี มันเลยรวน พอเซตใน Control Panel ก้อ อัพเดตได้ปกติแล้วครับ

Comment

ถ้าเป็นVistaแท้ ก็โหลดได้ครับไม่ต้องกลัวโดน

Comment

Working...
                X