Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับ TIME SHIFTไปต่อไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับ TIME SHIFTไปต่อไม่ได้ครับ

ตรงที่มันจะมีรถคันนึงคอยยิงจรวจอะครับ
    แล้วมันจะมีรถให้เราคันนึงมั้ง เราต้องทำไงอะ
    (ทำไมถาพมันมึดว่า)
    Attached Files

วิ่งไปทางที่รถถังยิงเรานั่นละครับออกประตูไปแล้วไปทางขวาจะเจอทางลงไปยังสถาณีรถไฟใต้ดิน

Comment

นี่ก็เป็นอีกเกมที่ผมลงได้แต่เข้าไปเล่นไม่ได้อ่ะครับค้างอยู่ที่หน้าจอโหลดเข้าฉากแรกเลยอ่ะ (มาแต่เสียงภาพค้างอยู่ที่หน้าจอโหลด -*-)

Comment

Originally posted by aha View Post
        วิ่งไปทางที่รถถังยิงเรานั่นละครับออกประตูไปแล้วไปทางขวาจะเจอทางลงไปยังสถาณีรถไฟใต้ดิน
        อืม นึกว่าจะได้ขับรถถังไปลุยกัน

Comment

สำหรับคนที่ได้ยินแต่เสียง แต่ไม่เห็นภาพ ให้อัพเดตการ์ดจอเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดนะครับ แล้วจะเล่นได้ปกติ

Comment

วิ่งลุยไปเลยคับ ใช้ slow แล้ววิ่งออกประตูไปปุ๊ปเลี้ยวขวา เจอทางลง

Comment

โทษนะครับ พี่ซื้อTimeshift ที่ไหนครับผมเข้าไปดูในเว็บของ เซสท์ ซีพลัส
              ไม่เห็นมีเลย

Comment

ผมชอบนะเกมนี้ แต่เสียดายยังเล่นไม่จบตอนนี้เล่นไม่ได้ละงานเยอะมากๆ

Comment

ผมก็ชอบอะเกมนี้แต่ไง หัวหนามันออนจัง ข้ามเวลาได้เหมือนเราแต่ ยิงหุ้นยนต์ตายมันก็เน่าด้วย จบแบบไม่ทันรู้ตัว อิอิ

Comment

ผมก็ชอบอะเกมนี้แต่ไง หัวหนามันออนจัง ข้ามเวลาได้เหมือนเราแต่ ยิงหุ้นยนต์ตายมันก็เน่าด้วย จบแบบไม่ทันรู้ตัว อิอิ
                    เซ็งหวะ คนยังเล่นไม่จบเลย -*-
                    นี่ก็เป็นอีกเกมที่ผมลงได้แต่เข้าไปเล่นไม่ได้อ่ะครับค้างอยู่ที่หน้าจอโหลดเข้าฉากแรกเลยอ่ะ (มาแต่เสียงภาพค้างอยู่ที่หน้าจอโหลด -*-)
                    สำหรับคนที่ได้ยินแต่เสียง แต่ไม่เห็นภาพ ให้อัพเดตการ์ดจอเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดนะครับ แล้วจะเล่นได้ปกติ
                    คับ ต้องupdateไดร์เวอร์การ์ดจอก่อนถึงจะเล่นได้ ขอเสริมอีกนิดหนึ่ง ถ้าเข้าไปแล้วค้างที่เมนู ขยับเม้าไม่ได้ ให้ลองลบไฟล์user.iniทิ้งดูคับ(อย่าลืม back upไว้ด้วยนะคับ)

Comment

Working...
                    X