Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5K-E WIFIกับDFI INFINITY P35 BLOOD-IRONตัวไหนดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5K-E WIFIกับDFI INFINITY P35 BLOOD-IRONตัวไหนดีคับ

ระหว่างAsus P5K-E WIFI กับ DFI INFINITY P35 BLOOD-IRON
    ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันคับถ้าจะเอามาเน้นOCอะราคา***งกันพอสมควร
    โดยรวมๆๆ2ตัวนี้เป็นไงคับท่าน
    DFI INFINITY P35 BLOOD-IRON ประกันมันดีไหมคับ
    ขอบคุณมากนะคับท่าน

เป็นผม ผมเอา ASUS คับผม

Comment

DFI INFINITY P35 BLOOD-IRON
      ^^ ประกัน TK เสียก็เปลี่ยนใหม่ให้เลย

Comment

ขอบคุณมากนะคับท่าน
        งั้นเด๋วลองหาข้อมูลเพิ่มดูคับ

Comment

ใช้งานทั่วไปตัวใหนนก็เหมือนกัน

เอามา OC ถ้าไม่ชอบแบบประเภท advance ก็เลือก asus ครับ
          ถ้าชอบแบบ advance ปรับมากๆ ปรับกันจนงง บางที อิอิ ก็ dfi ครับ ถ้าปรับได้เข้าที่ รับรอง ดีมากๆ ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            ใช้งานทั่วไปตัวใหนนก็เหมือนกัน

เอามา OC ถ้าไม่ชอบแบบประเภท advance ก็เลือก asus ครับ
            ถ้าชอบแบบ advance ปรับมากๆ ปรับกันจนงง บางที อิอิ ก็ dfi ครับ ถ้าปรับได้เข้าที่ รับรอง ดีมากๆ ครับ
            ปรับจนงง งงจนแต็บ

Comment

ขอบคุณมากนะคับงั้นเด๋วลองเอาDFI INFINITY P35 BLOOD-IRON
              มาลองเล่นดูดีกว่าคับราคาถูกกว่ากันด้วยอิอิ
              พอดีน้องมันจะซื้อมันให้มาหาข้อมุลให้คับส่วนของผมยังเก็บเงินอยู่เลย

Comment

DFI INFINITY P35 BLOOD-IRON ครับถูก+แรง

Comment

DFI โล้ด....ปรับมันส์ดี

Comment

มันส์ ทั้งคู่ครับ

Comment

Working...
                    X