Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเกี่ยวกับการซื้อ HDD ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเกี่ยวกับการซื้อ HDD ครับ

เปรียบเทียบนะครับ

2540 - 250/7200 WESTERN SATA II 16 MB. (SYN) ----จาก JIB

กับ

WD Caviar RE WD2500YS 250GB SATA-II 16MB, NCQ --- จาก Busitek

เป็นตัวเดียวกันหรือเปล่าครับ เพราะ JIB ไม่เขียนระบุว่า NCQ น่ะครับ

อยากทราบว่าของ JIB ตัวบนนี้มันจะมี NCQ ด้วยหรือเปล่าครับ

แล้วบนกล่อง มันจะระบุไม๊ครับว่า มี 16 MB กับ มี NCQ น่ะครับ

เพราะผมไม่ได้ไปซื้อเองฝากคนอื่นไปซื้อน่ะครับ

ขอบคุณครับ
Working...
X