Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI 8800GT กับ ASUS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI 8800GT กับ ASUS

MSI 8800GT กับ Asus 8800GT

อันไหนแรงกว่ากันอะครับแล้วราคาต่างกันเท่าไหรหรอครับ

MSI แรงก่าคับ 660/1900 ส่วน ASUS 600/1800
    ราคา MSI จะอยู่ที่ 9,490 ส่วน ASUS 9,890 ประกัน 3 ปี ทั้งคู่

Comment

MSI แน่นอน

Comment

asus มี 3 รุ่นนะ ถ้ารุ่น top ก็แรงสุด แต่ก็คงแพงกว่าอีก
        Attached Files

Comment

MSI คุ้มค่ากระเป๋ามากที่สุดครับ แรงด้วย

Comment

MSI อีกคน

Comment

MSI ครับ (แอบเนียน)

Comment

MSI คุ้มสุดแย้ว

แต่ รู้สึกของม่ายทน (รึเป่า ~) ข่าววงนอก
                ม่ายเจงงง เนอะ ><''

ทน และ เสถียณ ~
                สโลแกน MSI

Comment

Originally posted by MSI-U View Post
                  MSI ครับ (แอบเนียน)
                  เนียนเชียว คิคิ

Comment

แล้ว winfast ล่ะครับแรงป่าว แต่ ประกันน้อยไปหน่อย

Comment

ผมไม่ชอบ MSI อะ สติกเกอร์ยังไงไม่รุ้ เหอะๆ

ผมชอบ XFX กะ Asus

Comment

ขอเนียนด้วยคนนะครับ แบบว่าไม่เกี่ยวอ่ะ

แรงทั้งคู่เลยครับ แต่ระวังเรื่องความร้อนนะครับผม

กดดูว่าทำไม

http://th.forum.giga-byte.com/viewtopic.php?t=503

Comment

ตอนนี้ ผมว่าจะไปสอย Winfast 8800 Gt มาใช้นะ ใครมีความคิดเห็นยังงั้ย บ้างละ ช่วยออกความคิดเห็นกันหน่อย ข้อดี ข้อเสีย แต่ได้ราคามาลดจากราคาป้าย 400 บาท อยากถามความเห็นทุกท่านที่ใช้ Asus Msi XFX
                          ว่าเป็นงั้ยกันบ้าง ขอบคุณที่ช่วยตอบ

Comment

Originally posted by Origional View Post
                            ตอนนี้ ผมว่าจะไปสอย Winfast 8800 Gt มาใช้นะ ใครมีความคิดเห็นยังงั้ย บ้างละ ช่วยออกความคิดเห็นกันหน่อย ข้อดี ข้อเสีย แต่ได้ราคามาลดจากราคาป้าย 400 บาท อยากถามความเห็นทุกท่านที่ใช้ Asus Msi XFX
                            ว่าเป็นงั้ยกันบ้าง ขอบคุณที่ช่วยตอบ
                            Winfast เป็นยี่ห้อที่คุณภาพครับ ถ้าเป็นตัว Ref เดิมๆก็แนะนำให้ใช้ครับ แจ่ม รองลงมาก็ XFX,ASUS ครับ

Comment

Working...
                            X