Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ8kจัด3อย่าทีครับcpuM/B VGA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ8kจัด3อย่าทีครับcpuM/B VGA

มี8k จัด การ์ดจอ เมนบอร์ด cpu ทีครับ ขอบคุณครับ

ใช้งานด้านใหนครับ

Comment

ต้องแจงรายละเอียด ที่จะเอาไปใช้งานด้วยนะครับ คนจัดจะได้จัดได้ตามต้องการ มากที่สุด เช่นข้างล่างนี้ครับ

หากท่านที่ต้องการให้ สมาชิคในเวปช่วยกันออกความเห็นหรือช่วยท่านในการเลือกคอมสักชุด สิ่งที่ท่านควรระบุไว้ มีดังนี้ครับ

1 ระบุงบประมาณครับ อันนี้สำคัญมาก ขอให้ชัดเจนจะดีมาก
      2 ระบุความต้องการใช้งาน อันนี้ก็สำคัญมากเลยครับ เพราะจะได้เลือกอุปกรณ์ได้ถูกและตรงกับตวามต้องการครับ พยายามระบุงานที่ต้องการใช้ให้มากที่สุด จะดีมากครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=68415
      กระทู้โดยพี่ Wikorn ปักหมุดไว้ข้างบนน่ะครับ ^^

Comment

เล่นเกมส์ดูหนัง งับ ไม่ได้เน้นกราฟฟริก เอาแค่ MB CPU VGA ครับผม

Comment

X2 4000+ 2400
          ASROCK ALIVENF6-VSTA 1800
          HD2600XT DDR 3 3800

8000

Comment

Working...
          X