Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวด่วนเกี่ยวกับ 3870 กับ 8800gt ของยาค่าหญ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่าวด่วนเกี่ยวกับ 3870 กับ 8800gt ของยาค่าหญ้า

ก่อนอื่นบอกก่อนนะ แหล่งมาจาก พี่ที่เขาทำงานที่เป็นคนติดต่อกับ เดลเลอร์อะ น้องพอดีไปเช็คราคาสินค้าอื่น เลยสอบถาม เขาว่าจะมาต้นเดือนมกราคมจ๊ะ สินค้ามีดังนี้

8800 gt ram 1 gb ราคาราวๆ 9500 จ๊ะ

ส่วน 3870 เขาจะนำเข้ามาเช่นกัน ตกอยู่ที่ 5500+ จ๊ะ

ทราบราคาแล้ว น่าสนใจเลยเนอะ

พี่ๆๆที่จะซื้อช่วงนี้ และสนใจเจ้า spark น่าจะรอสักนิดนะ

ขออภัยถ้าข่าวที่ได้มาคลาดเคลื่อน แต่น่าจะมีประโยชน์เลยมาบอกไว้

kott

ส่วน 3870 เขาจะนำเข้ามาเช่นกัน ตกอยู่ที่ 5500+ จริงเหรอครับ โอโหถ้าราคานี้ซื้อแน่ๆ

Comment

3870 ราคา 5500......สุดยอด
      แต่ 8800GT 1GB นี่เห็นเอาป้ายมาแปะหลายร้านแล้วเหมือนกัน

Comment

แฮ่ะๆๆกำลังสุ่ม 8800gts รุ่นเก่ามือส่อง

Comment

นู๋ก้อตกใจจ้อ รอเหมือนกัน อิอิ ที่บ้านทำร้านเกม มีสองร้าน ใช้เจ้าสปากส่วนใหญ่ เคลมก้ตอนส่งของกลับ ฟรีจ๊ะ

kott

Comment

3870 ถูกได้ใจจิงๆเลย แล้วงี้3850ไม่เหลือ 4xxx เลยเหรอครับ

Comment

3850 ไม่เห็นพี่ทีทำงานเขาบอกมาอะ อาจไม่นำเข้ามั้งจ๊ะ

Comment

ต้นเดือนนี่พอจะรู้มั้ยครับว่าซักวันที่เท่าไหร่
                อ่อ....แล้วก็ 8800GT 1GB เนี่ย เมื่อเสาร์ที่ผ่านมาผมไปถามร้าน ๆ นึง (น่าจะ M Inter ชั้น 4 แถบ ๆ ด้านหน้าห้าง) เห็นแปะป้ายไว้ ขอดูของเขาบอกไม่มี แต่ของจะเข้าตอนเย็น ๆ วันนั้น แต่วันนั้นผมก็ไม่ได้ไปดูเหมือนกันว่ามาจริงมั้ย ยังไงใครแวะไปพันธุ์ทิพย์ฝากดูยืนยันกันทีครับ
                Last edited by Some1; 27 Dec 2007, 19:23:40.

Comment

นู๋ว่าลองติดต่อที่ไมโตรแวร์น่าจะดีกว่าน๊า
                  http://www.mwthai.com/

Email : service@microware.co.th

Tel : 0-2256-0385 0-2255-1154

::::::::::::: Live Support :::::::::::::

ถามสด ตอบสด จันทร์-ศุกร์ 17:00-18:00น.ผ่านทาง MSN : microware-service@hotmail.com

Comment

HD3870 5500+ หูย.............ทำใจผมสลายอีกแล้ว พี่ปาร์ก อิอิ
                    อาจจะได้เวลาบอกลาอีแก่ HD2600XT แล้ว รำคาญมันเต็มที ยิ่งนานยิ่งลากได้น้อยลง อิอิ

Comment

หุห 3870 5500+ ถูกได้ใจ

http://www.unlimitpc.com/modules.php...ticle&sid=2586

Comment

ถูกไปป่าว 5500+

Comment

โห ถ้าราคานี้จริงๆ ก็เยี่ยมไปเลย

Comment

Originally posted by ARM sk View Post
                            แฮ่ะๆๆกำลังสุ่ม 8800gts รุ่นเก่ามือส่อง
                            รอสอยตอนนั้นเลยครับ ^^ ราคาคงหล่นหนักเลย ดีนะปล่อย GTX ไปแล้ว o_o

ถ้าราคานั้นจริง(แล้วต้นปียังไม่มีข่าวคราวซีรี่ย์ใหม่)จะจับ 3870 มา CF แน่ๆครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                              หุห 3870 5500+ ถูกได้ใจ

http://www.unlimitpc.com/modules.php...ticle&sid=2586
                              ถ้ามาสภาพนี้ขอคิดดูก่อนละกันครับ ดูแล้วหนักใจ

Comment

Working...
                              X