Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS P5K-C กับ HD2600XT DDR4 ใช้ซัพพลาย NONAME ไหวไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS P5K-C กับ HD2600XT DDR4 ใช้ซัพพลาย NONAME ไหวไหมครับ

ASUS P5K-C กับ HD2600XT DDR4 ใช้ซัพพลาย NONAME ไหวไหมครับ

เเละก็ 8600gt ด้วย

โนเนม 450 watt

เล่น CRYSIS ไหวหรือเปล่า

SIG โ๕ตรน่ากลัวเลยครับ

ไม่อยากเข้ากระทู้ที่มีท่านโพสแล้ว
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by mza-design View Post

เเละก็ 8600gt ด้วย

โนเนม 450 watt

เล่น CRYSIS ไหวหรือเปล่า

ไหนหนะไหวครับ แต่เพื่อความปลอดภัย หาที่มันดีกว่านี้ก้อจะดีมากครับ

Comment

ผมว่าใหวครับ ถ้า PSU มันไม่เสียนะ

Comment

ถ้าไม่เสีย ไหวแน่ครับ

Comment

น่าจะ ก็ลองดูเอานะ

Comment

ของผมก็เหมือนท่านนั้นแหละ

เหลือ ๆ ครับ

ผมใช้ดีลักษ์ 420 วั้ตต์

Comment

Working...
              X