Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฝาหลัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฝาหลัง

ฝาหลัง ที่มากับ mb คืออะไรเหรอครับ แล้วเอาไว้ทำอะไร

ก็แผ่นที่ช่องออกของเอ้าพุตต่างเช่น ช่องเสียง usb ช่องเม้าส์ ช่องคีย์บอร์ด ซึ่งแต่ละบอร์ดจะไม่เหมือนกัน

Comment

ฝาครอบ พอตเสียบต่างๆที่อยู่หลังเมนบอร์ดไงครับ เพราบอร์ดแต่ละรุ่นจะว่าง ช่องต่างๆเช่น รูเสียบเมาส์ SOUND ON USB ต่าง ไม่เหมือนกัน ก็เลยต้องมี ฝาหลังมาด้วยครับ เอามาล๊อคกับเคชที่เป็นมาตรฐานเดียวกันหมดครับ

Comment

ตามข้างบน

Comment

แดรก เลยครับ ไม่ต้องใส่ 555+

เคสผมโคตรเก่า แต่ ฝาหลัง เมนบอด ใส กิ๊ก 55+

Comment

Working...
          X