Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคลม MB ที่ SCANNER

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคลม MB ที่ SCANNER

MB ผม ขา CPU มันหัก กับ port SATA มันหัก BOARD ซื้อเมือ 11/06 เลยเอาไปเคลม
    กะว่าไม่หวังตัวใหม่ ซ่อมให้ก็ดีวะ นึกว่าจะอีดออด ปรากฏว่า ถ้าซ่อมเสีย 500 รอ 2เดือน
    เปลี่ยน BOARD เดิม เพิ่ม 800 บาทได้ตัวใหม่ประกันใหม่ เลยเลือกเอาตัวอื่นเพิ่มส่วนต่าง
    ก็ได้นะ ถ้าเอา P35-DS3R เพิ่ม 14xx เอา P35-DS4 เพิ่ม 37XX เพิ่ม X38-DS5 เพิ่ท 5300
    เลยล่อซะ X38-DS5 มาละกัน เท่ากับว่า ค่า MB เดิม เค้าตีราคาให้ 2690 บาท อ้างอิงราคาหน้าร้าน
    7990.- จะบอกว่าไม่เห็นมีปัญหา เหมือนกับที่หลายคนเค้าว่ากันเลย

โอ้ ยินดีด้วยครับ หรือว่าจะปรับปรุงบริการแล้ว หลังจากดดนด่าทับถมมานาน

Comment

มันจะดีอย่างนี้เหมือนกันทุกวันใหมนี่

Comment

เค้าพัฒนาแล้วครับ ตอนนี้ติดอันดับดีด้วย ยังไงก็ให้กำลังใจคนที่ทำดีด้วยนะครับ

ใครไม่เคยลองก็ลองเครมซะหน่อย

Comment

Originally posted by kung_keng View Post
          มันจะดีอย่างนี้เหมือนกันทุกวันใหมนี่
          จริง น่ากลัววันมามาก มันจะไม่ใช้แบบนี้

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
            เค้าพัฒนาแล้วครับ ตอนนี้ติดอันดับดีด้วย ยังไงก็ให้กำลังใจคนที่ทำดีด้วยนะครับ

ใครไม่เคยลองก็ลองเครมซะหน่อย
            เคลมแล้วถ้าไม่มีบอร์ดใช้ เอาบอร์ดท่านGod_Handไปใช้รอ
            Last edited by เบบี้; 28 Dec 2007, 03:47:26.

Comment

ยินดีด้วย ที่บริการดีขึ้น แต่ยังไงก็ยังไม่อยากใช้บริการศูนย์ไหนทั้งนั้นครับ ถึงได้ใหม่ ก็เสียอารมณ์

Comment

ผมก็เคยนะเอาX1600Pro A&Lไปเครมแว้วขอupgradeอาทิตเดียวก็ได้นะ ผมไม่ได้เครมศูนย์ใหญ่นะ

Comment

อืมภูมิใจ ใช้อยู่ทั้งซีพียูและเมนบอร์ด แล้วแต๊บจะรับไหมเนี้ย อิอิ

Comment

ตะก่อนหน่ะชื่อเสียเพียบ แต่ตอนนี้เค้าปรับปรุง ก็ลองกลับไปไว้ใจอีกครั้งไม่เสียหายครับ

คนไทยลืมง่าย 555

Comment

ต้องลอง แต๊ป อีกสักครั้งดีกว่า

Comment

เดี่ยวดี้ gigabyte ขายดีฮ่าๆ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                          ต้องลอง แต๊ป อีกสักครั้งดีกว่า
                          จัดโล้ด

Comment

ช่วงนี้อาศัยช่วงขาลงของ dcom ให้เป็นประโยชน์ ตอนนี้ผมเองก็มี scanner 2ชิ้นอยู่ในเครื่อง
                            m/b+vga

Comment

Originally posted by เบบี้ View Post
                              จัดโล้ด
                              คงยากแหละ ผมเลิก oc แล้ว

Comment

Working...
                              X