Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกาศ..!!! มีการแอบอ้างใช้ชื่อของ OverclockZone Team ใน Hwbot

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จับได้ โดนดีดกะโปก รอบวง

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

Originally posted by ผ่านมา(อีกแระ) View Post

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
      วงไหนอ่าถ้าวง OZ ผมว่ามานคงบวมแน่เลย

Comment

เกาะติดสถานการณ์อย่างใกล้ชิด

Comment

ไปฆ่ามานกาน

Comment

Originally posted by ผ่านมา(อีกแระ) View Post

คนนี้น่าสงสัยที่สุด
            กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ผมเองครับ
              ​ต้อง​ขออภัยอย่างมากครับ​...​ไม่​ได้​ตั้งใจครับ
              ​ต้อง​ขอโทษอย่างมากครับที่ทำ​ให้​ชาว​ OverclockZone ​เสียหายครับ
              จากความรู้เท่าไม่ถึงกาลของผมต้องทำให้คนส่วนใหญ่เดือดร้อน
              กลายเป็นปัญหาใหญ่โต ขอโทษจริงๆ​ครับ

กราบขอโทษอย่างสูงครับ
              Last edited by P@RN; 28 Dec 2007, 11:55:10.

Comment

ดีละครับออกมายืดอกรับผิดชอบ
                ดีสำหรับคนที่คิดจะทำต่อไปด้วยครับ คิดว่าอาจมีหลายคนที่ยังไม่ทราบ กฎ กติกา มารยาท เรื่องนี้ (ผมเองก็ไม่รู้เกี่ยวกับเคสลักษณะนี้ด้วยเช่นกันครับ แต่ผมคงไม่สมัครอ่ะ ไม่เอ็กซ์ตรีมพอ)

Comment

Originally posted by ป่าน
                  ผมเองครับ
                  ​​ต้อง​​​ขออภัยอย่างมากครับ​​...​​ไม่​​​ได้​​​ตั้งใจครับ
                  ​​ต้อง​​​ขอโทษอย่างมากครับที่ทำ​​​ให้​​​ชาว​​ OverclockZone ​​เสียหายครับ
                  ​จาก​ความ​รู้​เท่า​ไม่​ถึง​กาลของผม​ต้อง​ทำ​ให้​คน​ส่วน​ใหญ่​เดือดร้อน
                  ​กลาย​เป็น​ปัญหา​ใหญ่​โต​ ​ขอโทษจริงๆ​​​ครับ

​กราบขอโทษอย่างสูงครับ
                  OK ครับ.... งั้นก็จบแล้วนะครับ มีผู้ออกมาแสดงความรับผิดชอบแล้ว และในเมื่อกระทำลงไปโดยรู้เท่าไม่ถึงการณ์
                  แต่ก็กล้าออกมาเปิดเผยและยอมรับว่าเป็นผู้กระทำ แน่นอนว่าต้องได้รับคำว่า " อภัย " เช่นกัน ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ขอฝากไว้
                  นิดหน่อยว่า หลายๆสิ่งหลายๆอย่างบางครั้งเราไม่จำเป็นต้องบอกกล่าวกันทุกเรื่อง แต่มักจะเป็นที่ทราบกันโดยมารยาท
                  ตามที่ท่าน being กล่าวไว้นั่นหละครับ

เป็นอันว่าเรื่องจบแล้ว ขอปิดกระทู้แต่เพียงเท่านี้

ด้วยความเคารพอย่างสูง
                  ZoLKoRn

Comment

Working...
                  X