ผมอยากล๊อคไอคอนไม่ให้Renameได้คับ แบบว่าเปิดร้านเกมส์ น้องๆซนกันมากเลย
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 5 of 5

Thread: ผมอยากล๊อคไอคอนไม่ให้Renameได้คับ แบบว่าเปิดร้านเกมส์ น้องๆซนกันมากเลย

OverclockZone Member

Default ผมอยากล๊อคไอคอนไม่ให้Renameได้คับ แบบว่าเปิดร้านเกมส์ น้องๆซนกันมากเลย

ต้องทำยังไง หรือว่า ใช้โปรแกรมตัวไหนเวิร์คคับ แล้วก็วิธีล๊อกเสียงลำโพงด้วยคับ จะดีมากเลย
    ปวดหัวกะน้องๆที่มาเล่นเน็ตที่ร้านคับ อยากรู้อยากเห็นเกินเด็ก หุหุ

OverclockZone Member sicklab's Avatar
    Bangkok,Thailand

freeze ฮาร์ดดิส หรือว่าใช้พวกundo cardดีกว่ามั้ยงับ เปิดเครื่องมาปุ๊บ กลับคืนค่าเดิมปั๊บ

OverclockZone Member mrchosit's Avatar
    บางกอก เมืองหลวงประเทศไทย

Goback ครับ ใครจะModifyก็ช่าง ปิดเครื่ิองเเล้วเปิดใหม่กลับที่เดิม

OverclockZone Member DarkCunZa's Avatar
    กระผมอยู่สุรินทร์ ถิ่นสุรา

Norton GOBACK กำลังฮิตร้านเกมส์ ใน สุรินทร์

OverclockZone Member Solidworks's Avatar
    South-East Asia

เมนบอร์ดรุ่นใหม่ๆ มันจะปิดได้ด้วยนะ ตรงอ๊อฟชั่นของ HDD

Bookmarks

Bookmarks