Announcement

Collapse
No announcement yet.

Medieval 2: Totol war

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Medieval 2: Totol war

โหลดเพื่งเสร็จก้อเล่นเลยละกัน อิอิ 6g กว่าๆ

สเป็กตามลายเซ็น T T เกมส์สมัยนี้แรม 1G มันเอาไม่ไหวจิงๆครับส่งสัยปีหน้าถ้าเกมส์ดีๆมาได้ยกเครื่องแหงๆเลยภาพสวยครับในเกมส์ตัวยูนิกละเอียดดีมากๆเลยเวลาซูมเข้าใกล้ๆสวยงามดีครับผม

อิอิ เดียวไปซื้อมาเล่นดีกว่า ไม่พลาดอยู่แล้ว เกมส์ค่ายนี้ เล่นตั้งกะ โชกุน อิอิ

Comment

โหลดจากหนายครับ ขอมั่งครับ ชอบเล่น Total War อ่า

Comment

แท้กล่องเท่าไหรอ่ะ?

Comment

โฆลดอยู่ครับ แต่ก็โหลด Carbon อยู่ ไม่เส็ดซะที --*

Comment

Working...
          X