Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวกเกมแบบพกพา เข้ามาโหวตกันหน่อยครับ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาวกเกมแบบพกพา เข้ามาโหวตกันหน่อยครับ....

ระหว่า DS กะ PSP อันไหนเพื่อนๆ ว่าน่าเล่นก่ากัน
    11
    NINTENDO DS
    9.09%
    1
    SONY PSP
    90.91%
    10

เอาความเห็นนะครับ เรื่อง ราคาไม่ใช่ปัจจัย....

Comment

ผมชอบ DS แต่ซื้อ PSP

Comment

จริงๆๆ ชอบทั้ง 2 อัน แต่ชอบ psp มากกว่า

Comment

สำหรับผม psp คับ เพราะผมชอบที่มันดูหนัง ฟังเพลง เล่นเน็ตได้ เรียกได้ว่าครบเลยคับ

ข้อเสียก็ มีเกมส์มันส์ๆ มาsupport น้อยไปหน่อย เมื่อเทียบกับ ds แต่จากปัจจัยข้างต้น

ก็ชดเลยกันได้แบบที่ผมไม่เสียใจเลย อิอิ แต่ไม่ได้เล่นก็อปอ่ะ แผ่นแพงพอตัวเลย เอิ๊กๆ

Comment

PSP อ่ะครับ ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมOnline สุดๆจริงๆ แต่ต้องดูด้วยว่าได้เฟิร์มแวร์ เวอร์ชั่นไหนมาอ่ะครับ ถ้าเป็น1.5 ล่ะก็ เสร็จโก๋ เล่น ROM ได้ด้วย สุดยอดจริงๆครับ
            ถ้าไม่อยากซื้อแผ่น ซื้อ Memcard จุๆ แล้วมาโหลดเกมตาม บิตก็ยังได้ อิๆ

ปล.จนถึงป่านนี้ผมยังเล่นGame Boy Advance อยู่เลย อิๆ

Comment

อิอิ PSP ด้วยคน ตอนนี้ผมหยุดทุกโครงการ แล้วเก็บตังค์เพื่อซื้อมานนี้หล่ะ

Comment

PSP ด้วยครับ แต่อยากเล่นเกมส์บน mem มากกว่าอะ รู้สึกว่าเครื่องผมมันทำไม่ได้ T T

Comment

เราเชียร์pspอ่าใช้งานได้หลายด้าน

Comment

Working...
                  X