Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามด่วนค่ะ ต้องการลงวินXpด้วยกล้องดิจะตอลค่ะ ซีดีรอมมันเสียนะค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามด่วนค่ะ ต้องการลงวินXpด้วยกล้องดิจะตอลค่ะ ซีดีรอมมันเสียนะค่ะ

ซีดีรอมมันไม่อ่านแผ่นนะค่ะ ลงวินโดว์ไม่ได้ ต้องการจะลงด้วยกล้องดิจิตอล พอดีมันเก็บพื้นที่ได้ 3 กิ๊ก นะค่ะ แต่มีคอมอีกเครื่องที่อ่านแผ่นได้ เครื่องที่มันไม่อ่านเป็นโน๊ตบุ๊กค่ะ จะต้องทำอย่างไรค่ะบอกวิธีให้หน่อยค่ะหรือบอกลิงค์ให้ก็ได้ค่ะ ด่วนมากเลยคะ จะต้องใช้โน๊ตบุ๊กนะค่ะ ขอบคุณนะค๊ะ

ไม่เคยลองเหมือนกันแฮะ ลองลง วินโดว์ 98 หรือ me วินโดว์ 2 ตัวนี้ก๊อบใส่ H/D setup ได้ จากนั้นก้อ ก๊อบวินโดว์ xp ลง H/D แล้วลอง setup ดูนะ

Comment

Working...
    X