Announcement

Collapse
No announcement yet.

**ถ้าให้คุณเลือก Speaker ระหว่าง......(ติดตามด้านใน)`

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• **ถ้าให้คุณเลือก Speaker ระหว่าง......(ติดตามด้านใน)`

Altec Lansing VS4121

กะ

Microlab รุ่น X3/2.1

ท่านเลือกตัวไหนครับ (งบน้อย อิอิ)
    เน้นฟังเพลงเสียงใส เบสนิ่มๆ ไม่แตก
    Creed, Nickle Back, Alice in Chains
    เน้นพวกเสียงกีต้าร์อะครับ ขอบคุณมากมายครับ
    Attached Files
    Last edited by hamoy; 28 Dec 2007, 11:46:43.

จัดไป X3 คับผม ถูกว่าเบสนุ่มลึก แต่เสียงกลาง แพ้ - -* Altec Lansing VS4121 เสียงกลางทำได้ดีกว่าคับผม
    แต่ส่วนตัวผม ชอบ X3 น่ะ เบสเค้าดีจริงๆๆ คุ้มก่ะราคาดีน่ะท่าน

รอท่านเทพท่านอื่นๆๆมาตอบคับผม ^^

Comment

ผมเอาอันนี้ครับ ฟังให้หูแตกไปเลย

Comment

Altec

Comment

กรำ
          ติดเพดานอ่ะครับ -*-
          เบิร์นทีไฟดับทั้งหมู่บ้าน อิอิ

Comment

เอ๊ะ!!!

ผมสงเกตุเห็นขีดตรงลำโพงของ x3 อ่ะครับ
            ท่าทางจะหมุนได้แฮะ? สรุปว่าหมุนได้ไหมครับ

Comment

ALTEC อีกเสียง

Comment

ชักเริ่มเอนเอียงไปทาง Altec ละครับ

Comment

Originally posted by hamoy View Post
                  เอ๊ะ!!!

ผมสงเกตุเห็นขีดตรงลำโพงของ x3 อ่ะครับ
                  ท่าทางจะหมุนได้แฮะ? สรุปว่าหมุนได้ไหมครับ

หมุนได้คับผม ^^

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
                    หมุนได้คับผม ^^
                    อ่อครับ
                    ขอบคุณมากมายครับ

Comment

หนักแน่นไว้ท่าน X3 ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *0* ถูกกว่าด้วยคับผม ลองอ่านๆๆ ข้อแตกต่างระหว่าง 2ตัวนี้ในนี้ห้องนี้ดูสิคับ
                      ว่าคุณ ชอบแบบไหน หรือ ว่างๆๆ ท่านไปลองฟังเอง เลยคับผม ชอบแบบไหนซื้อแบบนั้นเลยคับผม

ความชอบ ของแต่ละคนไม่เหมือนกันคับผม ^^

Comment

แน่ะนำความแตกต่าง ของโอดิน702 ก่ะ x3 *0*
                        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=134038

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
                          แน่ะนำความแตกต่าง ของโอดิน702 ก่ะ x3 *0*
                          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=134038
                          ขอบคุณมากมายครับ

Comment

หนักแน่นไว้ท่าน X3 ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *0* ถูกกว่าด้วยคับผม ลองอ่านๆๆ ข้อแตกต่างระหว่าง 2ตัวนี้ในนี้ห้องนี้ดูสิคับ
                            ว่าคุณ ชอบแบบไหน หรือ ว่างๆๆ ท่านไปลองฟังเอง เลยคับผม ชอบแบบไหนซื้อแบบนั้นเลยคับผม

ความชอบ ของแต่ละคนไม่เหมือนกันคับผม ^^
                            ครับผม
                            พอดีผมนัดกะเจ้านี้ไว้อ่ะครับ
                            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=136710
                            จะเข้าไปลองฟังดูก่อนครับ ท่านหมีว่าราคาเป็นไงบ้างครับ เจ้านี้^

Comment

X3....น่าจะตรงความต้องการของท่านที่สุดครับ
                              ลำโพงบิดได้ครับเหมือนโบส กำลังมากเพียงพอจะมัน
                              เบสนุ่มลึกมาก ยิ่งกว่านั้น ราคาของใหม่ 2300 บาท อยู่ในงบท่านครับ
                              ลองไปเลียบๆ ฟังดูละกัน (^-^)

--------------------------------------------------------------

.....พลัง X3 1 ชุด = Altec Lansing VS4121 2.5 ชุด.........ไปคิดดู(เคยใช้มาทั้งคู่แล้วจ้า (^-^))

ปล....ไม่ได้เป็นตัวแทนจำหน่ายยี่ห้อนี้แต่อย่างใด 5555+
                              แต่เสียง+วัสดุคุ้มเงินทุกบาทที่จ่ายไป เลยอยากแนะนำกัน
                              Last edited by พจน์; 28 Dec 2007, 14:10:00.

Comment

Working...
                              X