Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD RW liteon SOHW-1693F มีปัญหาการอ่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD RW liteon SOHW-1693F มีปัญหาการอ่าน

DVD RW liteon SOHW-1693F มีปัญหาการอ่าน คือ ไรทืเเผ่นเเบบข้อมูลเสร็จเเล้วก็เปิดด้วย dvdตัวเดิมเเหละ เเต่มันไม่อ่าน งงครับ เเต่ลองเอาเเผ่น ไปเปิดคอมอื่นเปิดได้ครับ

ส่วนเวลาไรท์หนังกลับปกติ เวลาไรท์เสร็จ เอามาใส่ อ่านได้ไม่มีปัญหา

ของผมก้อเคยเป็นคับ ส่งเคลมเลยคับ

Comment

เป็นเหมือนกันครับ แต่ผมใช้ Pioneer A10 ผมคิดว่าเป็นที่แผ่นนะครับ เพราะของผมมีปัญหากับ Verbatim -R 8X อย่างเดียว ไรท์ได้แต่เปิดไม่ได้อย่างท่านเลยครับ แต่ไปลองกับเครื่องอื่นเปิดได้เฉย

Comment

หมดประกันเเล้ว สงสัยต้องซื้อตัวใหม่ เอา sata รุ่นไหนดีครับ

Comment

asus lot หลังๆก้อดีคับ หรือไม่ก้อ lg

Comment

Working...
          X