Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่(เด็หกภูเก็ต)หัดเล่นคอมและงบน้อยครับ เลยได้เท่านี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่(เด็หกภูเก็ต)หัดเล่นคอมและงบน้อยครับ เลยได้เท่านี้

เนื่องจากได้ขายเคสใสไปแล้วเมื่อเลยครับ และไม่มีเงินซื้อเคสใหม่
    เลยออกมาเป็นแบบนี้ ถ่ายจากกล้องมือถือเมื่อเช้าเลยครับ
    ติชมได้ครับ ไม่ยั้งด้วยครับ ไม่ว่ากัน หุหุ
    (ถ้าใครทำภาพให้อยู่ในกระทู้เป็น รบกวนช่วยทำให้หน่อยครับ ทำไม่เป็น)
    รูปที่ 1ครับ
    http://www.uppic.net/show/00bc5fc02a...6d50e3952a0e10

รูปที่ 2 ครับ คือ พระเอกของผม เพิ่งได้มา

รูปที่ 3 ครับ คือที่ดับร้อนของผมและคอม 555 เล่นไปนานๆ ตาลายเลยครับ
    http://www.uppic.net/show/8f7432e7e1...891adde48ca509

รูปที่ 4 ครับ โดยรวม
    http://www.uppic.net/show/d527898056...dee46b73f18b18

รูปที่ 5 ครับ เนื่องจากไม่มีเคสเลยต้องทำอย่างนี้เลย เย็นแน่
    Last edited by benjawanit; 28 Dec 2007, 16:09:00.

ใส่เคสโชว์หน่อยครับ

Comment

อย่าบอกน่ะว่าเป็นเด็ก มอ.

Comment

ยังไม่มีเงินซื้อเคสเลยครับ

Comment

และอีกอย่างนึงผมไม่ใช่เด็ก มอ. อ่ะครับ ทำงานแล้วหุหุ

Comment

1.มอ. คืออะไร
            2.ประกอบใช้ได้ แต่ไอ้เอากล่องมารองเนี่ยดูไม่ดีนะ หาอย่างอื่นมารองจะสวยกว่า

***แค่นี้ครับ***

Comment

แจ่มเลยครับ

Originally posted by kk View Post
              1.มอ. คืออะไร
              2.ประกอบใช้ได้ แต่ไอ้เอากล่องมารองเนี่ยดูไม่ดีนะ หาอย่างอื่นมารองจะสวยกว่า

***แค่นี้ครับ***
              มหาวิทยาลัย สงขลานัครินทร์ คับ(ถ้เขียนผิดขออะภัย)

Comment

ถูกตั้งแล้วครับ
                ใครก็ได้ช่วยทำภาพให้อยู่นกระทู้หน่อยได้ไหมครับ
                รบกวนหน่อยน่ะครับ ทำไม่เป็นจริงๆๆ
                ขอบคุณครับ

Comment

เห็นรูปนี้แล้วนึกว่าใช้LCD 40"

Comment

Originally posted by benjawanit View Post
                    ถูกตั้งแล้วครับ
                    ใครก็ได้ช่วยทำภาพให้อยู่นกระทู้หน่อยได้ไหมครับ
                    รบกวนหน่อยน่ะครับ ทำไม่เป็นจริงๆๆ
                    ขอบคุณครับ
                    จัดให้ครับ หุหุ^^"

Comment

เมาใหมครับ นั่น อิอิ...

Comment

ดัน

Comment

มีเคสแล้วเอามาโชว์ด้วยนะครับ

Comment

3870 ตัวล่า ว้าว

Comment

ไม่สนอะไรแล้วครับ โฟกัสไปที่ กล่องแดง ๆ นั่นอย่างเดียวเลย คับช่วงนี้ ฮ่า ๆ ๆ

Comment

Working...
                              X