Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอกำลังจะจากไปแล้ว CRT 17 นิ้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอกำลังจะจากไปแล้ว CRT 17 นิ้ว

CRT 17 นิ้ว มีเสียงช็อตดังแปะๆ(พร้อมๆกับหน้าจอมีแสงวาบๆ(สั่นๆครับ))

อะไรเสียครับ
    ค่าซ่อมประมาณเท่าไหร่ (ซ่อมคุ้มไหม)

แล้ว ACER P193W ดีไหมครับ ประมาณ 6500 บาท ไปดูมาแล้วชอบมากกว่า samsung 940bw

มันดับไปเลยไหมคับขออาการเพิ่มอิกหน่อย

Comment

ผมว่าซื้อใหม่เลยดีกว่านะ

Comment

คุ้มใหมอยุ่ที่ท่าน แต่ค่าซ่อม เหมาอาการ 500 ครับ

Comment

Originally posted by magnetic View Post
          มันดับไปเลยไหมคับขออาการเพิ่มอิกหน่อย
          ไม่ดับครับ ตอนนี้ใช้อยู่ แต่พอใช้ไปเรื่อยๆ เสียงช็อตมันจะดังถี่ขึ้น จอกระพริบตามเสียงครับ

Comment

พอดีผมซ่อมทีวีเป็นอยู่บ้างอ่ะคับ ไม่น่าจามีปํญหามากมายถ้าซ่อม ถ้าไม่ดับแล้วเล่นไปนานๆเป็นมีอยู่กรณีเดียวคืออุปกรณ์เสื่อมคุณภาพอ่ะคับ ถ้าเป็นแบบนี้ไปนานๆก้อคงจะดับไปเองซักวันหละคับ
            จะเอาไปซ่อมก้อได้ถ้าคิดว่าสภาพดีน่าใช้อยู่ หรือมีเงินก็ซื้อใหม่ก็แล้วแต่คับ อยู่ที่คุณตัดสินใจ

Comment

ดูอุปกรณ์ก่อนครับ ถ้าไหวก็ซ่อม เเต่ไม่เเนะนำซ่อมอย่างเดียวครับ โมดิฟายไปด้วยเลยดีกว่า

Comment

Working...
              X