Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอมืด หลังลบ driver การ์ดจออันเก่าออกเพื่อจะโหลดลงใหม่ ต้องแก้ยังไงคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอมืด หลังลบ driver การ์ดจออันเก่าออกเพื่อจะโหลดลงใหม่ ต้องแก้ยังไงคะ

จะโหลด driver การ์จอ ของ ati randonx700 ใหม่ พอดีไปลบของเก่าออกก่อน แล้วตอนนี้เปิดโน๊ตบุค จอมืดอ่ะค่ะ ต้องทำไงดีคะ

เข้า เซฟโหมด ได้อะปาวครับ อาจจะมีปัญหา ลบออกไม่หมด นะ ไปลบในเซฟโหมดดูครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      เข้า เซฟโหมด ได้อะปาวครับ อาจจะมีปัญหา ลบออกไม่หมด นะ ไปลบในเซฟโหมดดูครับ
      เพิ่งกลับมาจาก ตจว. จะลองทำดูนะคะ ขอบคุณค่ะ

Comment

ใช้โปรเเกรมช่วยลบด้วยก็ดีครับ

Comment

Working...
        X