overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 30

Thread: ขอเวลาสัก 1 ปี แล้ว ผมจะกลับมา

OverclockZone Member arashi_989's Avatar
    หลวงพระบาง,สปป.ลาว

Default ขอเวลาสัก 1 ปี แล้ว ผมจะกลับมา

ขอเวลาสัก 1 ปี แล้ว ผมจะกลับมา ผมจะไปปรับปรุงตัวครับ
    แล้วนั่งทำโปรเจ็ทใหญ่มากๆเลยนะอันนี้อะครับ แล้วเจอกันนะครับ ปี 2009 ไม่ใช้ 2008 นะ
    *แน่นอนแล้วครับว่าจะปรับปรุงตัวแน่ครับ*
    *เพราะผมจะเหลือกใช้เน็ตแล้ว แล้วผลจะไปอยู้หอใกล้วิทลัยไม่ได้เอาคอมไปด้วย ถ้ามีโอกาศจะมาทักทาย*

VOTE ด้วยนะครับ
    1.ให้ไปแล้วไม่ต้องมาอีก
    2.ไปแล้วทำตัวดีก็กลับมาได้

OverclockZone Member arashi_989's Avatar

รีบไปนิด เรายังเกรียนอยู่เลยอ่า... ผิดตรงที่จะบอกว่า เลิกเล่นเน็ต เป็นไรไม่รู้

ชอบ ด่า คน อื่น เกรียน ไม่ได้ เพราะ ผมรู้ตัวว่า ผม เกรียน เลยไปว่าคนอื่นไม่ได้

OverclockZone Member pionut's Avatar

-_- '' งงครับ ผมคนนอกไม่เข้าใจ

OverclockZone Member tanawat30's Avatar
    ไม่มีที่อยู่เป็นหลักแหล่ง

ที่จริงผมก็ติดตามกระทู้ของคุณอยู่นะครับ

สิ่งที่คุณพิมพ์มา คล้าย ๆ กับกระทู้แนวธรรมมะของผมเลยนะครับ

ข้อ 1. ถึงเรารู้ คนอื่นไม่รู้ มันก็ไม่ต่างอะไรกับคำที่ว่า คนอื่นว่าเราเกรียน

ข้อ 2. บางที่เราไม่มีเจตนาไปด่าหรือว่าคนอื่น แต่ทว่าเราไปห้ามคนอื่นไม่ให้คิดว่าเราไปด่าว่าคนอื่น ก็เหมือนเราไปด่าว่าคนอื่นเช่นกัน

ข้อที่ 3. ถ้าเราไปท้าเขา ให้มาพิสูจน์สิ่งที่เราทำ เราก็ไปบังคับคนอื่นให้มาพิสูจน์สิ่งที่เราทำอยู่ก็ไม่ได้ มันจึงต้องปล่อยไปตามสภาพ ทำไปแบบนั้นก็ยักแย่ยักยันไม่เกิดประโยชน์ เสียเวลามานั่งเถียงด้วย แล้วผมก็เป็นคนไม่ชอบเถียงเพราะอยากอยู่สงบ ๆ มากกว่า แต่ถ้าต้องเถียงด้วยเหตุผลผมก็สู้ไม่ถอยเหมือนกัน

ข้อที่ 4. หมายความว่าผมจะไม่เสนอกระทู้ในแนวธรรมมะใน weboard อีก ไม่ว่าจะผ่านไปกี่ปีก็ตาม แต่ทำให้ระบือในสังคมมนุษย์จริง ๆ แบบเห็น ๆ เลยดีกว่า แล้วค่อยเขามาในสังคม weboard อีกรอบ

ทั้งหมดนี้ผมเข้าใจคุณนะครับ ที่จริงมีรายละเอียดเยอะกว่านี้ แต่ผมขอแสดงความเห็นเท่าที่สำคัญ ๆ ก่อน

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

ไปๆ ซะ จะได้ รีบๆ กลับมา ครับ

OverclockZone Member อิมพีเรียล's Avatar

ไปซะ กลับมาขอให้เลิกเกรียน

OverclockZone Member เอก(โอโซน)'s Avatar

บะบาย
    เจอกันเมื่อชาติต้องการ

OverclockZone Member iambeerse's Avatar
    Songkhla,Thailand

แล้วแต่ความสะดวกเลยครับ

OverclockZone Member nitroboy's Avatar
    อยู่ที่ใจ ใช่ใบหน้า

55555555555555+
    อดฮาไปปีนึง

OverclockZone Member Naruse's Avatar

Quote Originally Posted by เอก(โอโซน) View Post
    บะบาย
    เจอกันเมื่อชาติต้องการ
    ตามนี้ อิอิ

OverclockZone Member flookkung's Avatar

แล้วนายจะหายไปทำอะไรเหรอ เราไม่เข้าใจ

gidd009's Avatar
    ร.พ. ศิริราช ครับ

รักษาสัจจะวาจาที่บอกไว้ด้วยก็แล้วกัน

ตอนนี้ชาติเรา กำลังต้องการคนรักษาคำพูดด้วย (เกี่ยวไม๊เนี่ย)

OverclockZone Member Mci's Avatar

ดีครับ ไปละกลับมาผมยาว ขอให้โชคดีครับ

OverclockZone Member Drunk's Avatar

ไปๆ เถอะนะ ข้อขออวยพร ให้เธอไปดี อิอิอิ

แล้วอย่าลืมกลับมารรับใช้ชาติล่ะ เมื่อชาติต้องการ

OverclockZone Member NottyTo's Avatar

คอยการกลับมา สู้ต่อไป

OverclockZone Member XP_armor's Avatar
    ผมมาซ่อมแอร์ครับ

ใจคุณอยากจะทำอะไรก็ทำไปเลยครับ

OverclockZone Member penguinbenz's Avatar

Quote Originally Posted by arashi_989 View Post
    ขอเวลาสัก 1 ปี แล้ว ผมจะกลับมา ผมจะไปปรับปรุงตัวครับ
    แล้วนั่งทำโปรเจ็ทใหญ่มากๆเลยนะอันนี้อะครับ แล้วเจอกันนะครับ ปี 2009 ไม่ใช้ 2008 นะ
    *แน่นอนแล้วครับว่าจะปรับปรุงตัวแน่ครับ*
    *เพราะผมจะเหลือกใช้เน็ตแล้ว แล้วผลจะไปอยู้หอใกล้วิทลัยไม่ได้เอาคอมไปด้วย ถ้ามีโอกาศจะมาทักทาย*

VOTE ด้วยนะครับ
    1.ให้ไปแล้วไม่ต้องมาอีก
    2.ไปแล้วทำตัวดีก็กลับมาได้

ช่วยแปลหน่อย ถ้าไม่ได้พิมพ์ผิด

OverclockZone Member mrchosit's Avatar
    บางกอก เมืองหลวงประเทศไทย

อยู่ในหมวดนี้เกี่ยวกะHardwareเเน่ๆ เเต่เรื่องอะไรอ่ะ ท่านมาเเรงตามไม่ทันเเล้ว

ผมขอทิ้งรูปภาพแนวๆ จาก โครง เป็น รถ เฟลม ไฟเบอร์
    ต้นทุนตัวถังถูกมากๆๆๆ ต้นทุนเครื่องแพงมากๆๆๆ ถ้าอยากได้ ก็ใช้เครื่อง ถูก ๆ
    ก็ แนว ได้ แล้ว จ้า เพราะ ตัวรถนั้นมาจากซากรถ ส่วนโครงก็ทำเอง และตัสทั้งด้านนอกก็ใช้ไฟเบอร์ครับบ 555+
    เอาไปคิดกันนะครับ
    รูป รูป

-*-
    รูป รูป

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks