Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลังปีใหม่จะถอยVGAซักตัวมีงบ10kไว้เล่นเกมส์หนักๆตัวไหนดีคับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลังปีใหม่จะถอยVGAซักตัวมีงบ10kไว้เล่นเกมส์หนักๆตัวไหนดีคับผม

หลังปีใหม่นี้กระผมจะซื้อการ์ดจอใหม่มีงบ10kครับ เน้นเล่นเกมส์อย่างCRYSISอ่ะ...ช่วยแนะนําทีคับ
    เอาตัวไหนดี และระหว่างATIกับNVIDIA ค่ายไหนเล่นเกมดีกว่ากันครับผม ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

8800gt คับ ถ้าชอบ ati ก้อ 3870

Comment

ตามข้างบนครับ แต่เล่นไป2เดือนก็เบื่อแล้วผมอะ ตอนนี้กลับมาเล่นดอทเอเหมือนเดิม 55+ เอาเท่าที่คิดว่าใช้คุ้มพอครับ เป้นผมเอา 3870 ดีกว่าเพราะถูกกว่าอาจแรงน้อยกว่านิดแต่ว่า พอเพียงๆ

Comment

หนักๆ 8800Gt

Comment

Originally posted by pattrick View Post
          ตามข้างบนครับ แต่เล่นไป2เดือนก็เบื่อแล้วผมอะ ตอนนี้กลับมาเล่นดอทเอเหมือนเดิม 55+ เอาเท่าที่คิดว่าใช้คุ้มพอครับ เป้นผมเอา 3870 ดีกว่าเพราะถูกกว่าอาจแรงน้อยกว่านิดแต่ว่า พอเพียงๆ
          ช่ายเลยตอนนี้ผมไม่ได้เล่นเกมอารายเลยนอกจากเล่นเน็ตหุหุการ์ดจอแรงๆไม่รู้จะเอาไว้ทำอะไร เหอๆ

Comment

Originally posted by magnetic View Post
            8800gt คับ ถ้าชอบ ati ก้อ 3870
            ถูกต้องแล้วครับ

ชอบภาพก็ ATI
            ชอบเลื่อนก็ NVIDIA

Comment

Originally posted by magnetic View Post
              ช่ายเลยตอนนี้ผมไม่ได้เล่นเกมอารายเลยนอกจากเล่นเน็ตหุหุการ์ดจอแรงๆไม่รู้จะเอาไว้ทำอะไร เหอๆ
              เอามาให้ผมก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by gamersoul View Post
                เอามาให้ผมก็ได้ครับ
                เง้อ

Comment

6600 GT เหอๆ ขำๆ

Comment

8800GT 512MB ครับ แรงคุ้มค่า

Comment

ถ้าคุณ เสี่ยน ก็ 8800 GT

อยากเอาเงินเหลือไปเที่ยวกับแฟนก็ 3870

เอาแค่ high นะครับ very high รอไปก่อน

เกมนี่สร้างขึ้นมาเพื่ออนาคต ถ้าเล่นตอนนี้แล้วลื่นหมด เขาก็ไม่เรียกว่าเกมแห่งอนาคตหรอกครับ

พวกที่เล่นจบ อ่าน ชื่อ คนสร้าง ด้วยครับว่ามัน อลังการ ขนาดไหน

Comment

อยากแรงก็ 8800Gt
                        อยากมีตังค์ติดกระเป๋าก็ 3870 นะจ่ะ

Comment

Working...
                        X