Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่รู้ว่าลงถูกหมวดมั้ยนะคับ แต่อยากรู้เรื่อง Hacker ค้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่รู้ว่าลงถูกหมวดมั้ยนะคับ แต่อยากรู้เรื่อง Hacker ค้าบ

ใครพอจะสอนผมได้มั้ยค้าบ อยากรู้ไว้เปงทักษะติดตัวอ่ะคับ ใครพอจะสอนได้ก็บอกทีนะคับ แล้วถ้าตั้งผิดหมวดก็บอกทีนะคับ ขอโทษทีค้าบผม

จะไปเจาะอะไรล่ะท่าน อ่านความรู้พื้นฐานในหมวดนี้ เเล้วบางอย่างทำย้อนกลับ ก็เท่ากะHackเข้าไปได้เเล้วล่ะ
    ไม่ได้หลอกให้อ่านทั้งหมดนะ เเเต่ต้องอ่านน่ะ เเล้วมันทำได้เอง
    Attached Files

Comment

ก็อยากจะศึกษาไว้อ่ะคับ แล้วก็อยากฝึกไปเรื่อยๆ แบบว่า Hack คอมเพื่อนเล่นๆ ไรประมาณนี้อ่ะคับ อิอิ แล้วก็เพื่อการศึกษาในอนาคต อิอิ

Comment

ดันทีค้าบ ช่วยมาออกความคิดเห็นทีจ้า

Comment

ดันทีค้าบ ใครมีความรู้เรื่องนี้บอกที

Comment

ง่ะ สงสัยไม่มีใครรู้เลย

Comment

เก่งด้านระบบ การทํางาน

Comment

เชิญไปที่ citecclub แค่สมัครเข้าบอร์ดได้ก็เก่งแล้วครับ

Comment

้้้่Hack Webboard เอาป่ะครับ ?

Comment

Working...
                  X