Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่มีความรู้ รบกวนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่มีความรู้ รบกวนหน่อยครับ

อยากทราบว่าตอนนี้เล่นวินโดวอะไรดีอะครับ วิสต้ามีปัญหามากไหมครับ แล้ว Amd สามารถเปิดเครื่องได้ 24 ชั่วโมงแล้วมันจะร้อนไหมครับ สำหรับเล่นเกมส์ pantiam กับ amd อันไหนดีกว่ากันอะครับ
    รบกวนอีกแล้วนะครับ พอดีไม่มีความรู้อัพเดทเลยครับ

Originally posted by crchanyo View Post
    อยากทราบว่าตอนนี้เล่นวินโดวอะไรดีอะครับ วิสต้ามีปัญหามากไหมครับ ก็ขั้นอยู่กับงานและโปรแกรมที่จะลงครับ แล้ว Amd สามารถเปิดเครื่องได้ 24 ชั่วโมงแล้วมันจะร้อนไหมครับ ไม่มีร้อนแน่นอน สำหรับเล่นเกมส์ pantiam กับ amd อันไหนดีกว่ากันอะครับ เอารุ่นมาว่ากันครับ อย่ามาเป็นยี้ห้อเลย บอกยาก
    รบกวนอีกแล้วนะครับ พอดีไม่มีความรู้อัพเดทเลยครับ
    .

Comment

แล้วถ้าผมจะเล่นเกมส์เป็นส่วนใหญ่ละครับ วินโวอะไรดีครับพี่วิกร

Comment

เล่นเกมตอนนี้ยกให้ XP ไปก่อนครับ

ไม่เข้าใจจริง ๆ ทำไมต้องเอารุ่นของ CPU จาก Intel ไปเทียบกับชื่อบริษัท -*-

Comment

ถ้ามีแรม 2 กิก วิสต้าไปเลยครับ

OS VISTA มีความสามารถ การ คืนและจัดระบบ ทรัพยาการเหนือกว่า xp มากครับ เท่าที่ลองนะ เพราะเกมส์ถ้าเล่นไม่ได้ มันก็แค่เกมส์ ครับ ไม่เหมือน งานครับต้องเลือกOSที่ไม่มีปัญหาใข้งานได้จริง ครับ

Comment

Working...
          X