Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยปัญหาหนักเรื่องUpdate

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยปัญหาหนักเรื่องUpdate

คือว่าตอนที่ผมเข้าโปรแกรม Windows Update แต่พอผมCancel แล้วมัน Error 8024000B แต่ที่หนักคือ HarddiskไดรC ความจำมันหายไปเท่ากับที่ Update ทั้งๆที่ Cancel ทำงัยดีใครรู้ช่วยบอกหน่อยว่าทำงัยให้เอาความจำกลับมา

สงสัยโดนไมโครซอร์ฟเล่นงานละมั้งครับ หรือไมวินโดวส์ก็เอ๋อ นะ

Comment

พอมีทางแก้มั้ย

Comment

Originally posted by masterpeat View Post
        พอมีทางแก้มั้ย
        ดันให้ รอผู้ที่แก้เป็นมาแจงอะครับ ว่าแก้ไง
        ผมลงใหม่อย่างเดียวเลย หุหุหุ

Comment

Working...
        X