Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนนะนำจอ 22 นิ้วทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนนะนำจอ 22 นิ้วทีครับ

วิว หรือ ไม่วิว ดีคับ เปิดเรื่อยๆไม่ชอบปิดคอม แต่ปิดหน้าจอไว้ งบ หมื่นต้นๆ

ขอยี่ห้อและรุ่นหน่อยครับ

เลือกในสิ่งที่ตาเห็นแล้วชอบครับ

Comment

ถ้างบหมื่นต้นๆแนะนำ Samsung รุ่น 226BW เลยครับเป็นจอ Widescreen 22 นิ้ว ราคาขายอยู่ที่ราวๆ 10000 - 11900 บาท พอดีตามงบที่คุณมีเลยครับ ถ้าอยากรู้ว่า
      เป็นที่นิยมขนาดไหนก็ลอง เอาชื่อรุ่น search ในบอร์ดอ่านข้อมุลดูได้เลยครับ

http://www.newegg.com/Product/Produc...824001096#spec
      Last edited by Huntz; 30 Dec 2007, 05:41:15.

Comment

22 นิ้วเอาไปทำไรคร้าบ ผมว่า 15 นิ้ว ก็ใหญ่ละ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          เลือกในสิ่งที่ตาเห็นแล้วชอบครับ
          ผมว่า ของที่เห็นแล้วชอบ ไม่ดีทำไงอะคับ

Comment

อะไรคือวิว

Comment

Working...
            X