Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเมนบอด มาใส่กับ e6750 ที่ครับ เล่น OC ขอไม่แพงมากกลางๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเมนบอด มาใส่กับ e6750 ที่ครับ เล่น OC ขอไม่แพงมากกลางๆ

งบ 5000-7000 พอไหว

กะจะลองๆศึกษาดูครับ พอดีตอนนี้เล่น amd ไม่ได้ตาม intel เรย

ถ้าเปนไปได้บอกด้วยนะครับว่ามัน ชิปอะไร แล้วมันดียังไงเหรอ T_T

-/\- ขอบคุนคับผม

p5k-e

Comment

P5K-E อีกเสียงครับ....หลังปีใหม่นี้เจอกันราคาน่าจะลงไปแยอะ

Comment

Gigabyte GA P35 DS4 ก็น่าจะพอไหวนะคับ chip P35 จิงๆถ้าเพิ่มอีกสักนิด เล่น x38 เลยก็ดีนะเพือ่อนาคตเปลี่ยนไปใช้ 45nm อิๆ
        ปล.เห็นมีคนขาย Asus Maximus Formula SE2 (X38) มือสองเริ่ม 12/2007 ที่ 9000บาทเองนะคับ ถูกดีนะคับ ตัวซิ้งเป็บแบบต่อใช้กับ ชุดน้ำได้ด้วย

Comment

9000

O_o

คงแค่ดูๆไว้ก่อนแหละครับ

เพราะตอนนี้ก้อไม่รุจะเอาแรงมากไปทำอะไร - -

Comment

P5K-E อีกเสียง P35 กับ X38 ใช้งานทั่วไปก็ไม่ได้ต่างกันมากหรอกครับ

Comment

P5K-E อีกคนนึงคับ รันซีพียูที่3.5G กำลังสวยครับ

Comment

P5K-E อีกเสียงครับ....หลังปีใหม่นี้เจอกันราคา 5,650 บาท ที่ h&h

Comment

Working...
                X