Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมมันมีแค่ นี้อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมมันมีแค่ นี้อ่ะ

ตรวจใน everest อ่ะ มันมีแค่ core1กะcore2 ไม่มีcpu อ่ะครับ เหงในเวปคนอื่นมานมี cpu ด้วยอ่ะคับ อ๋อตรวจอุณหภูมิน่ะครับ

โอ้ว พระเจ้า CPU หาย 555

ล้อเล่นครับ ใช้โปรแกรมอะไรดูอ่ะ เอารูปมาให้ดูหน่อยจิ จะได้แนะนำได้ถูกอ่ะ อิอิ

Comment

Originally posted by Satanic View Post
      โอ้ว พระเจ้า CPU หาย 555

ล้อเล่นครับ ใช้โปรแกรมอะไรดูอ่ะ เอารูปมาให้ดูหน่อยจิ จะได้แนะนำได้ถูกอ่ะ อิอิ
      นี่อ่ะครับมะมี cpu มีแต่ core1กะcore2 รูปใหญ่ของผมรูปเล็กของคนอื่น
      Last edited by nongmzaa; 17 Dec 2009, 22:22:01.

Comment

Working...
      X