Announcement

Collapse
No announcement yet.

Athlon X2 4000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Athlon X2 4000+

รุ้นนี้ถ้าจะซื้อมาเพื่อใช้เรียนเขียนโปรแกรม ถือว่าok ไหมครับ หรื่อว่าต้องใช้รุ่นสูงกว่านี้

Originally posted by itop View Post
    รุ้นนี้ถ้าจะซื้อมาเพื่อใช้เรียนเขียนโปรแกรม ถือว่าok ไหมครับ หรื่อว่าต้องใช้รุ่นสูงกว่านี้
    3600+ มือสองพันห้าส่งถึงบ้าน VS 4000+ ของใหม่ 2270 ต้องออกไปซื้อเอง

ควรเลือกตัวไหนครับ

SPEC ที่มีอยู่แล้ว
    ลูกเล่นออนไลน์ เทเลรันเนอร์ SF
    ALIVE NF6G + แรม1G/800x2 homeๆ
    X1550 HDD 80 MAXTOR /133
    NO..CD&DVD
    วิน-VISTA
    ซัพพลายชุมชน

ขอนุยาดแทรกกระทู้นิดนึงครับ ตัดสินใจไม่ถูก ช่วยเลือกให้ลูกชายที

กวนอีกข้อครับ
    3600+ วัดกะ D420 เซเลรอนที่ BSEL แล้ว ผล....
    พอดีมี D420 อยู่ยังไม่ได้ซุกซน ยังซิงๆ

Comment

ของแบบนี้ มันอยู่ที่ใจครับ อยากแรงก็เลือกของแพง

เขียนโปรแกรมผมใช้ Laptop Acer (3ปีแล้ว)เน่าๆยังเขียนได้ คอมไพล์ผ่านเลยครับ

ซื้อคอมเอาให้ถูกใจเอาให้สบายใจครับ แล้วก็ซื้อมาแล้วก็ใช้ให้คุ้มครับนั้นคือเครื่องที่แรงที่สุดแล้ว

Comment

เขียนโปรแกรม ไม่ต้องใช้เสป็กสูงๆก็เขียนได้สบายๆครับ

Comment

-เขียนโปรแกรมใช้ สมพร ยังพริ้ว
          -เป็นผมเลือกความสะบายใจเลือก 4000+ ครับ
          -3600+ แรงกว่า 420 ด้วยประการทั้งปวงครับ ทั้ง oc และไม่ oc ครับ

Comment

3600+ หรือ 4000+ ก็ได้ครับ เมื่อเทียบกับราคาแล้วคุ้มครับ

Comment

ใช้กะโปรเเกรมgraphicก็ต้องเลือกสูงหน่อยครับ เเล้วเเต่งานว่าทำเเบบใด
              Attached Files

Comment

4000+ไปเลยครับ สบายใจดี ถ้าocไม่เป็นครับ

Comment

Working...
                X