Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเราโม ATI ให้ไดเวอร์ให้เป็น FireGL มีข้อดียังไงกับงานกราฟิคครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเราโม ATI ให้ไดเวอร์ให้เป็น FireGL มีข้อดียังไงกับงานกราฟิคครับ

ถ้าเราโม ให้ไดเวอร์ให้เป็น FireGL ข้อแตกต่างเมื่อใช้งาน กราฟิคพวก After Effect
    มันดีขึ้งยังไงหรอครับ สงสัยมากมาย พอดีได้ทำการโมไปเรียบร้อยแล้ว เลยอยากรู้ประสิทธิภาพที่
    เพิ่มขึ้นนะครับ ใครทราบช่วยแนะนำหน่อยครับท่าน หรือถ้าหาอ่านได้จากไหนช่วยบอกด้วยครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

Happy New Year
    ขอให้ทุกท่านมีความสุข ขอให้รวย ขอให้ไม่มีโรคไม่มีภัย ขอให้ได้ดั่งที่หวัง สาธุ...

การทำงานที่ต้องใช้ OpenGL จะดีขึ้นเยอะครับ

Comment

Working...
    X