Announcement

Collapse
No announcement yet.

THAILAND GAME SHOW 2008 ใครไปมั่งอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• THAILAND GAME SHOW 2008 ใครไปมั่งอ่ะ

THAILAND GAME SHOW 2008 ใครไปมั่งคร้าบบพี่น้อง แล้วเขาสมัครแข่งเกมวิ่นนิ่งกันยังไงอ่ะคร้าบบผม (ใช้สมัครในงานเลยป่ะ) คือว่าพี่ท่านใดพอแนะนำทางไปให้ผมหน่อยคร้าบบผม จัดที่ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิต

เริ่มจาก ผมนั่งรถจาก บขส.ใหม่ ที่โคราขอ่ะคร้าบผม แล้วไปลงไหน ต่อด้วยรถเมล์สายอะไรอ่ะคร้าบบผม ประตูเปิด 8.00 น. ในวันที่10 คับ ผมว่าจะออกเดินทางตั้งแต่เวลา 02.00 น. ของวันที่ 9 ม.ค. 51 อ่ะคร้าบบบผม ช่วยพี่ตอบผมด้วยคร้าบบผม ม่ะงั้นหลงแน่ๆ ขอบคุงคร้าบบบผม

(เซียนที่โคราชคนไหนไปบ้าง ขอเสียงด้วยคร้าบบผม)

นั่งรถไปลงเซนทรัลลาดพร้าวนะครับ ต่อรถใต้ดินไปลงสถานีศูนย์สิริกิตติ์ได้เลย

sigpic

Comment

ผมกับAbsolute-JJ0422 ไปแน่ๆครับ

Comment

ถ้าว่างผมอาจจะไปลงแข่งด้วยถ้ามี Tekken นะ ขอ PS3

Comment

มีแข่งเกมอ่ะไรบ้างหรอครับ

Comment

Originally posted by mercadix View Post
            นั่งรถไปลงเซนทรัลลาดพร้าวนะครับ ต่อรถใต้ดินไปลงสถานีศูนย์สิริกิตติ์ได้เลย

ตามนั้นคับผม ผมเองคงไม่ไปน่ะท่านไปแล้วเกิดกิเลส*0* คงทำใจอยู่ห้องเปิดเพลง(ดูหนัง)สบายๆๆฟังดีกว่า^^

Comment

ต้องไปเเน่ครับ

Comment

อยากไปแฮ๊ะ แต่คงไปไม่ได้อ่ะเดี๋ยวเกิดกิเลสอยากได้คอมใหม่ 555+

PS.แต่ก็ไม่แน่เพราะจะไปดูฉาวๆ

Comment

ว่าจะเอาแม่ผมไปแข่งเกมส์ Zuma อยู่ เพราะพี่แกเล่นทีไรไม่ต่ำกว่า 750000 ทุกที

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                    ถ้าว่างผมอาจจะไปลงแข่งด้วยถ้ามี Tekken นะ ขอ PS3
                    มีแข่งคับเกมส์นี้ ฉาก ranndom
                    พลัง 100 % ผลแพ้ชนะนับจาก3ภายใน 5 ยก

Comment

Working...
                    X