Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง X-fi หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวัสดีปีใหม่น่ะท่านๆๆ^^

Comment

สวัสดีปีใหม่ ขอให้มีความสุข

Comment

เคลม ผมว่าถ้าตัวกาดสภาพดี ไม่ได้เสียลองลงไดร์เวอร์DEll ดูถ้าใช้ได้ อย่าเคลมเลยคับผม เพราะตอนนี้เป็นของซ่อม อย่างเดียวเท่านั้น เพราะ X-fi music ตอนนี้เค้าเลิกผลิตไปแล้ว ซึ้งของที่เคลมได้นี้สิไม่รู้ว่าสภาพเป็นยังไง
        - -* ยิ่งประกันของเจ้าA&L แล้วนี้ไม่อยากจะคิดคับผม *0*

Comment

ประกัน HWH ต้องไปเครมที่ไหนครับ

Comment

Originally posted by Explosion View Post
            ประกัน HWH ต้องไปเครมที่ไหนครับ
            ไป เคลมที่ร้านที่ซื้อเลยก็ได้คับผม แต่ช้าหน่อย แนะนำศูนย์ใหญ่อยู่ที่ ตรงข้าม ห้างฟอจูน (รัชดา)
            ตึก แนะนำสินค้าอะไรสักอย่างนี้ล่ะ ลองถามที่ร้านHWH ดูก็ได้คับผม

Comment

ขอบคุณค๊าบบบ

Comment

ผมเคยเป็นครับรุ่นเดียวกัน มันมองไม่เห็นซาวการ์ดลงไดร์เว่อร์ไม่ได้ ก็เลยลองถอดแล้วเสียบใหม่บูตเครื่องมันก็เจอเป็นปกติครับ ตอนแรกใจเสียเหมือนกัน

Comment

Originally posted by xecution View Post
                  ผมเคยเป็นครับรุ่นเดียวกัน มันมองไม่เห็นซาวการ์ดลงไดร์เว่อร์ไม่ได้ ก็เลยลองถอดแล้วเสียบใหม่บูตเครื่องมันก็เจอเป็นปกติครับ ตอนแรกใจเสียเหมือนกัน

ทุกคนเมื่อเจอปัญหาแบบนี้ ส่วนมากก็จะเป็นแบบนี้ทุกคน เราจะต้องมีสติ มีสมาธิ ใจเย็นๆ แล้วปัญญาก็จะเกิดเองคับผม ^^

Comment

ของผมลองมันทุกช่องที่เสียบได้แล้วครับ แล้วก็ลองหลายเครื่องมันก็เป็นเหมือนเดิม สรุปเจ๊งแน่นอน T-T

Comment

Originally posted by Explosion View Post
                      ของผมลองมันทุกช่องที่เสียบได้แล้วครับ แล้วก็ลองหลายเครื่องมันก็เป็นเหมือนเดิม สรุปเจ๊งแน่นอน T-T

ส่งเคลมโลดท่าน นี้คับผมข้อมูลเพิ่มเติม
                      http://diy.alinkcorp.com/

Comment

Working...
                      X